Kampeni Igunga zatawaliwa na vituko badala ya Sera


M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,852
Likes
156
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,852 156 160
Tulitegemea kuwa kampeni za Igunga zingetawaliwa na sera za vyama husika ili wananchi maskini wa nchii waweze kutambua ni mgombea yupi anafaa ili aweze kuwahudumia wanachi wa Igunga, badala yake tumeshuhudia vituko vya kila aina ambavyo ni aibu kwa demokrasia yetu changa.
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Tulitegemea kuwa kampeni za Igunga zingetawaliwa na sera za vyama husika ili wananchi maskini wa nchii waweze kutambua ni mgombea yupi anafaa ili aweze kuwahudumia wanachi wa Igunga, badala yake tumeshuhudia vituko vya kila aina ambavyo ni aibu kwa demokrasia yetu changa.
Labda navyo ni sehemu kampeni.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Labda navyo ni sehemu kampeni.
ILi wasijitokeze wengi kupiga Kura! Ni namna ya kuvuruga wapiga Kura hasa pale umeshajua mambo magumu! NI uhuni. SAsa sijui Mhuni ni yupi kati ya Tume ya UCHAGUZI NA WENYE VYAMA.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
CHONDE TAASISI ZINAZOTUONGOZAA KIDINI NCHINI ZISIWE ZIKIKIMBILIA SANA KWENYE KIOO KUTEKELEZA MATAKWAA YA WANASISA WAASIOAMINIKA KATIKA JAMII

Ama kweli ajizi nyumba ya njaa; CCM kumbe walikua wamewaingiza porini kabisa baadhi ya ndugu zetu Waislamu kwa taarifa za uongo kama hivi???

Kwa kweli sikujua kwamba ni yule yule mama Kimario jirani yetu kule Mbezi ndiye aliyekua akizungumziwa muda wote. Jamani yule mama wala si Muislamu ni mkristo safi tena Mzee wa Kanisa pale Wazo, duuuhh hawa jamaa jamani!!!!!!

JF team tayari ilishazuru kule kwenye shamba lake la pili kule Tegeta na picha zote za shamba lake tayari ziko hewani JF kusaidia kuthibitisha ukweli kwamba kasingiziwa na CCM taarifa hizo hapo juu.

Mpaka hapa sasa sijui kwamba BAKWATA watalazimika kuitisha mkutano mwingine kukana taarifa zao za awali juu ya huyu mama. Jamani
si kila Fatuma ni Muislamu WAKATI MWINGINE NI JINA TU LA UKOO hivyo kukimbilia kutolea tamko hata mtandio tu wa urembo mtu eti ni hijabu ni makosa sana tu.

Hijabu sisi sote tunaifahamu na kuiheshimu sana; kwa kawaida hutanda kichwani hadi miguuni tena kushitiri mwili mzima sembuse kale ka ulimi wa ng'ombe aliojitupia Mama Kimario kuwahi kwenye kutengeneza misheni za kura zisizoibika Igunga???????????
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
basi kama ni uwanjani hapa kuna watu watafunga magoli mengi lakini kati ya hayo mengi watajifunga wenyewe, kama tunategemea siasa hizi ndo zionyeshwe 2015 basi tuna kazi kweli kweli, inabidi tuwaombe wakina ocampo waweke kambi hapa nchini kwa kipindi hicho ili ushahidi uwepo wa kutosha!
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
mbona wameumbuka
 
usininukuu

usininukuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
380
Likes
0
Points
0
usininukuu

usininukuu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
380 0 0
CHONDE TAASISI ZINAZOTUONGOZAA KIDINI NCHINI ZISIWE ZIKIKIMBILIA SANA KWENYE KIOO KUTEKELEZA MATAKWAA YA WANASISA WAASIOAMINIKA KATIKA JAMII

Ama kweli ajizi nyumba ya njaa; CCM kumbe walikua wamewaingiza porini kabisa baadhi ya ndugu zetu Waislamu kwa taarifa za uongo kama hivi???

Kwa kweli sikujua kwamba ni yule yule mama Kimario jirani yetu kule Mbezi ndiye aliyekua akizungumziwa muda wote. Jamani yule mama wala si Muislamu ni mkristo safi tena Mzee wa Kanisa pale Wazo, duuuhh hawa jamaa jamani!!!!!!

JF team tayari ilishazuru kule kwenye shamba lake la pili kule Tegeta na picha zote za shamba lake tayari ziko hewani JF kusaidia kuthibitisha ukweli kwamba kasingiziwa na CCM taarifa hizo hapo juu.

Mpaka hapa sasa sijui kwamba BAKWATA watalazimika kuitisha mkutano mwingine kukana taarifa zao za awali juu ya huyu mama. Jamani
si kila Fatuma ni Muislamu WAKATI MWINGINE NI JINA TU LA UKOO hivyo kukimbilia kutolea tamko hata mtandio tu wa urembo mtu eti ni hijabu ni makosa sana tu.

Hijabu sisi sote tunaifahamu na kuiheshimu sana; kwa kawaida hutanda kichwani hadi miguuni tena kushitiri mwili mzima sembuse kale ka ulimi wa ng'ombe aliojitupia Mama Kimario kuwahi kwenye kutengeneza misheni za kura zisizoibika Igunga???????????
Asante mkuu kwa taarifa Njaa za viongozi wa dini Zisitupelekee Uchochezi.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,394
Likes
6,963
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,394 6,963 280
Hivi hii ndoa ya CCM na BAKWATA itatuletea mtoto gani watanzania? Na Waislamu wa kweli mko wapi kuwakemea hawa mashehe matumbo wanaoudhalisha Uislamu kiasi hiki?
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
CHONDE TAASISI ZINAZOTUONGOZAA KIDINI NCHINI ZISIWE ZIKIKIMBILIA SANA KWENYE KIOO KUTEKELEZA MATAKWAA YA WANASISA WAASIOAMINIKA KATIKA JAMII

Ama kweli ajizi nyumba ya njaa; CCM kumbe walikua wamewaingiza porini kabisa baadhi ya ndugu zetu Waislamu kwa taarifa za uongo kama hivi???

Kwa kweli sikujua kwamba ni yule yule mama Kimario jirani yetu kule Mbezi ndiye aliyekua akizungumziwa muda wote. Jamani yule mama wala si Muislamu ni mkristo safi tena Mzee wa Kanisa pale Wazo, duuuhh hawa jamaa jamani!!!!!!

JF team tayari ilishazuru kule kwenye shamba lake la pili kule Tegeta na picha zote za shamba lake tayari ziko hewani JF kusaidia kuthibitisha ukweli kwamba kasingiziwa na CCM taarifa hizo hapo juu.

Mpaka hapa sasa sijui kwamba BAKWATA watalazimika kuitisha mkutano mwingine kukana taarifa zao za awali juu ya huyu mama. Jamani
si kila Fatuma ni Muislamu WAKATI MWINGINE NI JINA TU LA UKOO hivyo kukimbilia kutolea tamko hata mtandio tu wa urembo mtu eti ni hijabu ni makosa sana tu.

Hijabu sisi sote tunaifahamu na kuiheshimu sana; kwa kawaida hutanda kichwani hadi miguuni tena kushitiri mwili mzima sembuse kale ka ulimi wa ng'ombe aliojitupia Mama Kimario kuwahi kwenye kutengeneza misheni za kura zisizoibika Igunga???????????
Kwa hiyo ni sawa kudhaliliswa kwa kuwa yeye ni Mkristo na sio mwislamu?
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Kwa hiyo ni sawa kudhaliliswa kwa kuwa yeye ni Mkristo na sio mwislamu?
Si sawa kudhalilishwa,

ila si sahihi kwa BAKWATA kutolea tamko muislam swafi ilhali anafuga haram shambani kwake

Serikali huko Igunga kwa maana ya jeshi la polisi etc ndio ilitakiwa itoe tamko hilo na si BAKWATA kwa niaba ya waislam

Za kuambiwa changanya na zako!
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Na je Kanisa likitoa tamko la kupinga udhalilishaji uliofanyika kwa huyu mama, Jf watafanya kazi za ziada kama walivyo fanya wakati BAKWATA ilivyo lalama?
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Si sawa kudhalilishwa,

ila si sahihi kwa BAKWATA kutolea tamko muislam swafi ilhali anafuga haram shambani kwake

Serikali huko Igunga kwa maana ya jeshi la polisi etc ndio ilitakiwa itoe tamko hilo na si BAKWATA kwa niaba ya waislam

Za kuambiwa changanya na zako!
Hiyo haramu ni dili bibie, kipato chake ni kizuri sana. Mnyama sio haramu kumla ndio haramu. Kwani wanao fuga paka na mbwa wanawala?
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Hiyo haramu ni dili bibie, kipato chake ni kizuri sana. Mnyama sio haramu kumla ndio haramu. Kwani wanao fuga paka na mbwa wanawala?
Omr kama umehalalisha mimi sina tatizo kabisa
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Misiwe na Roho ngumu nyinyni au na nyinyi mmetumwa kuja ivuruga JAMII FORUMS, kwani nyie hamjui jinsi CCM wanavyo wadanganya BAKWATA na wao wanatoa kura kisha kuwageuka?
Suala la Mahakama ya kadhi likowapi,, lakini KIKWETE si aliwaahidi na wao wakampa kura haya sasa kiko wapi,, hao jamaa wanambinu nyingi na wameona kuwaingia Wakristo ni ngumu wana wadanganya WAISLAM sasa na sisi waislam tuseme kwa pamoja HATUDANGANYIKI SASA HIVI,, chukua CCM tupa kuleeeee chagua chama kingine kifanye kazi
 
Mtoto Wa Mbale

Mtoto Wa Mbale

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
458
Likes
2
Points
35
Mtoto Wa Mbale

Mtoto Wa Mbale

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
458 2 35
Na je Kanisa likitoa tamko la kupinga udhalilishaji uliofanyika kwa huyu mama, Jf watafanya kazi za ziada kama walivyo fanya wakati BAKWATA ilivyo lalama?
Inasikitisha ccm wameamua kuwagawa watanzania kwa misingi ya dini. Hii ni mbegu mbaya sana kuipandikiza kwa wananchi na matokeo yake tutayaona.

Sitarajii dini zingine kuingilia suala la kisiasa kama ilivyofanya BAKWATA ambao walienda mbali zaidi na kuwataka wananchi wa Igunga wasichague CDM. Nimesikitishwa na kitendo cha serikali kutshindwa kukemea tamko hilo. Hata tume ya uchaguzi na polisi wameamua kwa makusudi kunyamazia kitendo hicho hatari kwa mustakabali wa Amani ya nchi yetu. Sasa ni dhahiri ccm iko tayari kumwaga damu ilimradi wang'ang'anie madaraka hata pale wananchi wanapowakataa!

Nawaomba wana Igunga muwe jasiri, msikubali kuyumbishwa. Chagueni kiongozi atakayesimamia vyema rasilimali za watanzania kwa faida ya watanzania.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Vioja vya ccm vinazidi kuongezeka
 
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
575
Likes
3
Points
0
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
575 3 0
CHONDE TAASISI ZINAZOTUONGOZAA KIDINI NCHINI ZISIWE ZIKIKIMBILIA SANA KWENYE KIOO KUTEKELEZA MATAKWAA YA WANASISA WAASIOAMINIKA KATIKA JAMII

Ama kweli ajizi nyumba ya njaa; CCM kumbe walikua wamewaingiza porini kabisa baadhi ya ndugu zetu Waislamu kwa taarifa za uongo kama hivi???

Kwa kweli sikujua kwamba ni yule yule mama Kimario jirani yetu kule Mbezi ndiye aliyekua akizungumziwa muda wote. Jamani yule mama wala si Muislamu ni mkristo safi tena Mzee wa Kanisa pale Wazo, duuuhh hawa jamaa jamani!!!!!!

JF team tayari ilishazuru kule kwenye shamba lake la pili kule Tegeta na picha zote za shamba lake tayari ziko hewani JF kusaidia kuthibitisha ukweli kwamba kasingiziwa na CCM taarifa hizo hapo juu.

Mpaka hapa sasa sijui kwamba BAKWATA watalazimika kuitisha mkutano mwingine kukana taarifa zao za awali juu ya huyu mama. Jamani
si kila Fatuma ni Muislamu WAKATI MWINGINE NI JINA TU LA UKOO hivyo kukimbilia kutolea tamko hata mtandio tu wa urembo mtu eti ni hijabu ni makosa sana tu.

Hijabu sisi sote tunaifahamu na kuiheshimu sana; kwa kawaida hutanda kichwani hadi miguuni tena kushitiri mwili mzima sembuse kale ka ulimi wa ng'ombe aliojitupia Mama Kimario kuwahi kwenye kutengeneza misheni za kura zisizoibika Igunga???????????
Tunafahamu hata kule mgombani kwao akinamama wote wanajitanda kanga kichwani!
Huyo ni mkristo MAGAMBA kimenuka! leteni jingine>!
 
fikramakini

fikramakini

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
247
Likes
1
Points
0
fikramakini

fikramakini

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
247 1 0
CHONDE TAASISI ZINAZOTUONGOZAA KIDINI NCHINI ZISIWE ZIKIKIMBILIA SANA KWENYE KIOO KUTEKELEZA MATAKWAA YA WANASISA WAASIOAMINIKA KATIKA JAMII

Ama kweli ajizi nyumba ya njaa; CCM kumbe walikua wamewaingiza porini kabisa baadhi ya ndugu zetu Waislamu kwa taarifa za uongo kama hivi???

Kwa kweli sikujua kwamba ni yule yule mama Kimario jirani yetu kule Mbezi ndiye aliyekua akizungumziwa muda wote. Jamani yule mama wala si Muislamu ni mkristo safi tena Mzee wa Kanisa pale Wazo, duuuhh hawa jamaa jamani!!!!!!

JF team tayari ilishazuru kule kwenye shamba lake la pili kule Tegeta na picha zote za shamba lake tayari ziko hewani JF kusaidia kuthibitisha ukweli kwamba kasingiziwa na CCM taarifa hizo hapo juu.

Mpaka hapa sasa sijui kwamba BAKWATA watalazimika kuitisha mkutano mwingine kukana taarifa zao za awali juu ya huyu mama. Jamani
si kila Fatuma ni Muislamu WAKATI MWINGINE NI JINA TU LA UKOO hivyo kukimbilia kutolea tamko hata mtandio tu wa urembo mtu eti ni hijabu ni makosa sana tu.

Hijabu sisi sote tunaifahamu na kuiheshimu sana; kwa kawaida hutanda kichwani hadi miguuni tena kushitiri mwili mzima sembuse kale ka ulimi wa ng'ombe aliojitupia Mama Kimario kuwahi kwenye kutengeneza misheni za kura zisizoibika Igunga???????????
Mkuu kama hii habari ni ya kweli, basi hatuna BAKWATA wala hatuna CHAMA TAWALA.
 

Forum statistics

Threads 1,213,166
Members 461,974
Posts 28,468,971