Kamoja kila siku...kuna madhara yoyote


Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
Naamini kuwa huu ukumbi kuna watalamu wa kila aina na katika nyanja mbalimbali.
Mimi nina wife wangu na tuna katoto kamoja mpaka sasa kenye mwaka mmoja. Sisi lile suala la kucha kurushana roho ati kwa hofu ya kumbemenda mtoto hatukuwa nayo kabisa na mambo yalikuwa yakifanyka kama kawa. na kabla hatujapata mtoto tulikuwa unapeana dozi ya 2 hadi 3 kwa kutwa lakini kwa sasa tunagonga moja kwa kutwa...yani bila kamoja usingizi hauji kabisa...hivi hii ina madhara kiafya maana nadhani nakaribia kuwa teja na kama ni kupumzika ni zile siku ambazo shemeji/wifi yenu ankuwa ameenda angani tu vinginevyo ni dozi kwa kwenda mbele...sasa hii kitu inaweza kuniletea madhara huko mbele?
naomba msaada wenu wa kitaalamu wadau!
 
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2011
Messages
832
Points
250
Doyi

Doyi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2011
832 250
Usihofu kaka ki1 au 2 ndo mzuka kiafya.Hayo mambo ya kugonga bao 4 au 5 kwa siku ni kujichosha tu mrad shem we2 anaridhka bas hakun' tizo. Ah jaman sijaona kitu tamu kama K. Hata hlo neno vanila naskia chanzo chake ni neno vagina.Ha ha ha ha
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 2,000
........haina madhara,endelea kukamua.........
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,179
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,179 2,000
Mbona mambo ya kawaida unataka ushauri wa nini? Mambo mengine Bwana!! Nani anasema mtoto anabemendwa!!! Ingekuwa hivyo watoto wote wangekuwa viwete na wasingetembea kabisa!!! Tunaheshimi miezi 3 ya uzazi kwa mwanamke na baada ya hapo tunda kama kawaida japo si kwa kuchoshana!! Sayansi nyingine ngumue hazieleweki watu tunaiga tu!!
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
haina madhara hata mimi wakati wa enzi ilikuwa hivyo ila wife akasema ntamzeesha nikamute kdg..
 
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,231
Points
0
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,231 0
Kwa raha zako kula mzigo hakuna kubemendwa wala nini ishu kubwa ni swala kupona na wife kuhimili magori.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Haaa ilo moja unatumia dakika ngapi? Kama dkk 1 basi piga hata vitano!! Kama robo saa mwambie akuchezeee kwanza mpaka ile linakuja ndio umuingilie lengo ni kutomchosha bibiye.
 
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
729
Points
195
gobore

gobore

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
729 195
Haina shida hiyo ni kwa ajili ya virutubisho......
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Unaona utamu? taratibu usije mchosha mke wetu bwana!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Sioni tatizo ikiwa wote mnaridhika!

Naamini kuwa huu ukumbi kuna watalamu wa kila aina na katika nyanja mbalimbali.
Mimi nina wife wangu na tuna katoto kamoja mpaka sasa kenye mwaka mmoja. Sisi lile suala la kucha kurushana roho ati kwa hofu ya kumbemenda mtoto hatukuwa nayo kabisa na mambo yalikuwa yakifanyka kama kawa. na kabla hatujapata mtoto tulikuwa unapeana dozi ya 2 hadi 3 kwa kutwa lakini kwa sasa tunagonga moja kwa kutwa...yani bila kamoja usingizi hauji kabisa...hivi hii ina madhara kiafya maana nadhani nakaribia kuwa teja na kama ni kupumzika ni zile siku ambazo shemeji/wifi yenu ankuwa ameenda angani tu vinginevyo ni dozi kwa kwenda mbele...sasa hii kitu inaweza kuniletea madhara huko mbele?
naomba msaada wenu wa kitaalamu wadau!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
JF kuna vituko sana.
Kamoja kwa afya!!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
kamoja tuu mwan??? unatosheka kweli?
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
haina madhara hata mimi wakati wa enzi ilikuwa hivyo ila wife akasema ntamzeesha nikamute kdg..
mh! ina maana nikiendelea na kasi hii ya moja kutwa anaweza akazeeka eeh!? mi nilidhani anaweza akazeeka iwapo vinaingia itu vya saizi mbalimbali...hata hii ya kwang tu naweza kumfanya azeeke? kwa hiyo una shauri nipunguze dozi mkuu?
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
Unaona utamu? taratibu usije mchosha mke wetu bwana!
eeeeh! unasema mke wetu?! lini tumeanza kumchangia? angalia yasikutokee ya temeke maana nishamuwekea ile dawa..kwa bahati mbaya dawa niliyomuwekea haikufanyi kufa...utapata cha moto mpaka watoto wako, dada zako, mama yako, shemeji zako, bibi zako maka mama mkwe wako waje kukuona live ndio natoa paswed ya kuwanasua...
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top