Kamati kuu CHADEMA mmerogwa au CCM imewaingilia?

Kamati kuu CHADEMA mmerogwa au CCM imewaingilia?

Papa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Posts
2,023
Reaction score
2,218
Sijaelewa mpaka sasa kwanini mnadharau maoni ya wanachama, hayo tumezoea kuyaona CCM ambako CCM walifika hatua ya kukanyaga maoni ya wanachi katika katiba mpya halafu UKAWA ikakataa.

Wanachama wameendesha kura za maoni katika majimbo, wamechagua wawakilishi wao. Bila kuwaeleza lolote, mnaamua kuwatoa wawakilishi waliochaguliwa na wanachama mnawaweka wengine, tena wasio na ushawishi wowote. Hebu angalia Kishapu, Mpendazoe hakubaliki, mmemuweka, tunapoteza jimbo, Kule Ludewa, mgombea aliyekuwa anakubalika mmemuacha, Tabora, Muleba kusini, Monduli, Hivi nani amewaroga? Au alipoondoka mzee asiyeweza kuhongwa Dr. Slaa sasa CCM imefanikiwa kupenya na kuamua kutibua utaratibu mzima? Inakuwaje mnawapuuza wananchi waliopigania chama katika majimbo hadi chama kikawa tishio leo hii hamthamini jasho lao?

Jeuri ya kukubalika hampaswi kuitumia vibaya. Wananchi wakiishaamua jambo, kama halina dalili ya usaliti waache. Sasa tuna uwezekano wa kupoteza majimbo mengi sababu ya maamuzi yenu ya kipuuzi. Nauliza tena nani kawaroga? Pamoja na wananchi kuichoka CCM haimaanishi kuwa hata kile anachokitaka umnyang'anye. Hapo mmekosea tena sana. Mnyika, Lisu, na Salim Mwalimu, hapo mmekatisha tamaa wananchi.

Mnyika, Lisu na wengine wote tokeni hadharani mtueleze ni vigezo gani mmetumia kukata majina ya watu wanaokubalika majimboni ? Hii ni keroo kubwaaa saaana!
 
naomba utambue kuwa kamati kuu iko makini sana,ina taarifa nyeti sana za wagombea.chunguza wagombea hao kwa makini sana.
 
ww lizaboni unaweza kuisikitikia cdm! majabu haya sawa na shetani aanze kumhurumia yesu.tumekwepa mitego ya ccm mtakoma.
 
Hayo yamepita siyo issud tene tusubiri kuwekewa orodha ya wagombea wote kila jimbo na kata na tuone ushindani utakaokuwepo wa vyama vyote. Ikiw waliowekwa hawpendwi itajulikana. Wakayi mwingine unvionea huruma vyama hivi, vinabidi viangalie na hujuma. Mgombea anapata kura nyingi lakijinkumbe ni pandikizi au amenunua viongozi wote. Kumbuka CCM walianza na mtindo huu ukawavuruga kwa watu kununua kura.
 
Umesahau kuwa mwaka 2010,filiku njombe alifanya biashara na mgombea wa chadema? Tukijua atatusaliti hatumwachi,tunakata
 
mleta mada mkajikague kwanza alafu uje ukiwa na HAKI yakuhoji hili kwa sasa huna haki..
 
chadema this is too much.... bring back our chadema, bora viti 20 vya halali kuliko 100 vya dhurma, mkianza kuwapuuza wananchi sa hizi badae mkishika madaraka itakuaje!!!
 
Mm pia nashangaa adi viongozi wa wilaya wanakiri uamuz wa kamati kuu... Cdm iataka kuudhi watu sasa.. Wasijiegeze kweny dhana ya intelijensia inayotumk baada tuu na kushindwa kubaini kabl.. Inaudhiii hatutaki scandal za ccm uku asa iki kipindi ambacho wengi wamo safarini
 
naomba utambue kuwa kamati kuu iko makini sana,ina taarifa nyeti sana za wagombea.chunguza wagombea hao kwa makini sana.
Kama ni hivyo ni vema kuwapa sababu wanachama ili wasijione hawafai, vinginevyo kura ya maoni haina maana yoyote. Inamaana mtu akipata kura 290 mwingine 11, ukamchukua wa kura 11, hizo taarifa za kumfuta wa kura 290 ni zipi, si bora kuitisha uchaguzi mwingine? na kwanini wananchi wasijulishwe ili kuzuia taharuki na mfarakano? Jambo baya ni njama za kuuza jimbo, yaani usaliti. Unadhani wananchi ukiwafahamisha juu ya hilo hawatakuelewa? mbona tulielewa kuhusu Zitto japo alikuwa muhimu katika chama, lakini tulikubaliana na uamuzi wa kumfuta! Usimuudhi mchinja mbwa, wazimu watakurudia!
 
Kamanda poleni sana tumebadilisha gia angani.
 
Nina mashaka mleta mada na wanaosapoti wote hawako sehemu husika, kwa hiyo hawajui upande wa pili.
 
Cdm ilikuwa enzi za Dr. Slaa tu kwani ndo alicontrol chama,lakini DJ na Fisadi huyo hawawezi.
 
CHADEMA wanakosea sana.Dr Slaa atakumbukwa kwa umakini wake,waliosalia ni bora liende tu.So sad.
 
  • Thanks
Reactions: nao
Mkuu nimechek hiyo news, tulikuwa na makamanda kibao hapa geita, kusema kweli makamanda wengi hawajafurahishwa na vitendo hivyo vya kamati kuu, kwa hali hiyo hatutofautiani na maccmiz.
 
Mkuu Papa1, uchaguzi wa kura ya maoni ni kama shilingi. Una pande mbili. Wakati wanachama wanaona upande mmoja tu wa waliyemchagua, Kamati kuu ya chama inaona pande zote mbili! Ndiyo maana ya hali hiyo unayoiona!
 
roho zinawauma. hivi toka lini ccm wakawatakia mema cdm.? lets talk about UKAWA. mjue kuwa akili hizohzo zinazowatia kiwewe ccm sahv ndizo zmefanya hiyo busara. we tunza kura yako kwa ajili ya mabadiliko. we need a leader not a manager.
 
wazee wa ulipo tupo hawana muda..kabisaa.. wanaendelea safari yao ya matumaini....wanafunika moto. moshi unawaumbua ukiwa kinyume unaitwa ccm..kazi kwelikweli..
 
  • Thanks
Reactions: nao
Back
Top Bottom