Kakakuona
JF-Expert Member
- Nov 15, 2013
- 345
- 201
Ndugu kamata hii fursa ya Perfect internet cash program.
Unajua jinsi gani ya kutengeneza extra pesa kupitia internet unayotumia ??.
PERFECT INTERNET ni kampuni makazi yake yako marekani wanatoa fursa ya kujipatia kipato kwa wale wanaotumia application yao yenye link na social networks kibao kama facebook,google,twitter,skipe,instagram n.k
Jinsi gani utanufaika nao,ukitumia hii application kuingia kwa mfano facebook basi facebook atamlipa perfect internet hii kutokana mikataba waliyoingia ya online advertisement kwa hiyo wewe utakuwa umemwezesha perfect internet kujiongezea faida sasa sehemu ya hiyo faida ndiyo inarudishwa kwetu sisi watumiaji kupitia mradi huu wa perfect internet cash program.
JINSI YA KUFANYA :-
1.kwanza unatakiwa ujiunge kwenye website yao,ni bure kabisa unachotakiwa uwe na email tu.
kujiunga bofya hapa The Perfect App
2.Login kwenye website kwa kutumia email na password yako,then bofya kwenye DOWNLOAD CENTER na alafu download na install PA for windows
N.B kwa wale wasiokuwa na computer ruka stage 2 maana PA kwa mobile phones bado zipo jikoni.
3.Nenda hadi YOUR PROFILE alafu bofya, kisha jaza taarifa zako sahihi alafu save.
Kumbuka hizo ndizo taarifa watakazo tumia kukutumia wewe debit card kwa ajili ya kupakua fedha zako.
4.Bofya YOUR STATISTICS utaona CASH FACTORS,CASH POINTS,DEAL POINTS na BALANCE achana nazo kwa sasa,shuka chini utaona Your personal link to invite FREE members kwa chini yake utaona link (http://wwww.......................) hiyo ndiyo link yako utakayotumia ku-invite watu watumie hii application.Angalizo usitumie link nyingine yoyote zaidi ya hii ku-invite members.
JINSI YA KUFANYA HILI UPATE MKWANJA
Unachotakiwa zaidi kufanya baada ya kujiunga na kudownload hii application ya perfect app ni kuanza kuitumia ili kujiongezea masaa, kwani kila ukifungua tu hiyo application baada ya kuinstall inahesabu masaa, pia unatakiwa kuwaalika watu wengi iwezekanavyo kwa kutumia link yako uliyopewa wakati umejiregister.kumbuka kwamba watu wako uliowaalika na wao wakaalika watu wengine kwako pia unahesabiwa watu kuongezeka katika generation husika kuanzia generation 1-5. Na kumbuka pia hao watu uliowaalika na wao wakaalika wengine watakapo kuwa wanatumia hiyo application wakahesabiwa masaa na wewe pia masaa yako yataongezeka automatically..kwa hiyo kazana sana ili angalau kwa mwezi huu cash factor zako ziwe na value ya $50 na hatimaye uweze kutumiwa MASTERCARD yako tayari kwa kuanza kufaidi matunda ya kazi nzito uliyoifanya ya kualika watu na kutumia hiyo application.Kwa wale wasio na computer yani wanaotumia simu kwakuwa PA kwa simu bado wao wanaweza na kuendelea na zoezi moja la kuwaalika watu hadi hapo watakapo pata komputa au PA kwa simu zitakapo toka lakini pia bado utaweza kujua Cash Factors zako ulizozipata kupitia watu uliowaalika kwa miongo mitano kwenda chini ambao wao wana laptop au desktop na wanaitumia Perfect App.Kumbuka si tu cash factor zinazoongezeka pia na dealpoints kwaajili ya free online shopping zitaongezeka.hope hapo umepata mwanga zaidi ya namna ya kufaidika na mradi huu ambao umejiunga.
JINSI YA KULIPWA
Malipo yatafanyika kwa kutumia Debit Card za kimataifa za Perfect Internet ambazo zitakuwezesha kuchota pesa kwenye ATM mashine yoyote ile hapa duniani ambayo imeunganishwa na mtandao wa VISA kwa mfano ATMs za CRDB, Citibank, n.k. Habari za Debit Card yako, Cash Factors zako, kiungo chako maalum kwa ajili ya kualikia watu ili wajiunge kupitia kwako, wanachama waliojiunga kupitia kwako na sehemu ya kuripoti tatizo lolote uliloligundua wakati unatumia Perfect App vyote hivyo utavipata kwenye ofisi yako mahsusi ya hewani mara baada ya kujiunga na fursa hii na ku login kwenye office yako.
Kuona ATM MASTER CARD yako: Bonyenza hapa The Perfect App then ukishalogin ingia kwenye Your Profile, ukiwa hapohapo kwenye profile angalia hapo chini ya mahali unapoweka taarifa zako sahihi utaona mchoro wa ATM MASTER CARD, ambayo watakuja kuweka jina lako baada ya wewe kufikisha angalau $ 50 ndo utaclick hapo kwenye order your PI debit card, then utatumiwa hiyo ATM yako..soma maelezo zaidi hapa chini!!!!
Mshahara: Kila lisaa limoja la kuitumia hii Perfect App utalipwa $0.01 kwa mwezi huu uliopita wa October 2013 na kiwango hiki cha malipo kwa saa kitakuwa kinaongezeka mwezi baada ya mwezi kadri watumiaji wa hii App ya bure watakavyokuwa wanaongezeka. Vilevile utalipwa kila lisaa limoja la matumizi ya hii Perfect App na watu uliowaalika na wale walioalikwa na watu uliowaalika kwa miongo mitano kwenda chini. Kwa mfano kama ukialika watu 20 na hao uliowaalika wakaalika watu 20 kwa miongo mitano kwenda chini basi utakuwa na jumla ya idadi ya watu 3,368,420. Tuchukulie kwamba kila mtu katika hawa katumia Perfect App kwa lisaa limoja tu katika mwezi fulani. Kwa kiwango cha sasa cha $0.01 kwa lisaa limoja, ina maana utapata $33,664.2 kwa mwezi huo.
Siku ya Malipo: Malipo yatakuwa siku ya tarehe 15 ya mwezi unaofuata mwezi wa matumizi ya Perfect Internet. Kwa mfano malipo kwa matumizi ya Perfect Internet kwa mwezi wa October 2013 yatalipwa 15/11/2013. Kwa mara ya kwanza unatakiwa uwe umepata angalau $50 ili malipo yaweze kufanyika. $25 ni gharama ya Debit Card na $25 ni kiwango cha chini kabisa ampapo Perfect Internet wanaweza kuweka Pesa ndani ya ATM
Malipo baada ya kipindi cha majaribio kwisha: Utaendelea kulipwa baada ya tarehe 28/02/2014 kwa kila lisaa utakalokuwa umetumia hii Perfect App na kwa kila lisaa la watu uliowaalika na wale walioalikwa na watu uliowaalika kwa miongo mitano kwenda chini..
Kujiunga bofya hapa: The Perfect App
Unajua jinsi gani ya kutengeneza extra pesa kupitia internet unayotumia ??.
PERFECT INTERNET ni kampuni makazi yake yako marekani wanatoa fursa ya kujipatia kipato kwa wale wanaotumia application yao yenye link na social networks kibao kama facebook,google,twitter,skipe,instagram n.k
Jinsi gani utanufaika nao,ukitumia hii application kuingia kwa mfano facebook basi facebook atamlipa perfect internet hii kutokana mikataba waliyoingia ya online advertisement kwa hiyo wewe utakuwa umemwezesha perfect internet kujiongezea faida sasa sehemu ya hiyo faida ndiyo inarudishwa kwetu sisi watumiaji kupitia mradi huu wa perfect internet cash program.
JINSI YA KUFANYA :-
1.kwanza unatakiwa ujiunge kwenye website yao,ni bure kabisa unachotakiwa uwe na email tu.
kujiunga bofya hapa The Perfect App
2.Login kwenye website kwa kutumia email na password yako,then bofya kwenye DOWNLOAD CENTER na alafu download na install PA for windows
N.B kwa wale wasiokuwa na computer ruka stage 2 maana PA kwa mobile phones bado zipo jikoni.
3.Nenda hadi YOUR PROFILE alafu bofya, kisha jaza taarifa zako sahihi alafu save.
Kumbuka hizo ndizo taarifa watakazo tumia kukutumia wewe debit card kwa ajili ya kupakua fedha zako.
4.Bofya YOUR STATISTICS utaona CASH FACTORS,CASH POINTS,DEAL POINTS na BALANCE achana nazo kwa sasa,shuka chini utaona Your personal link to invite FREE members kwa chini yake utaona link (http://wwww.......................) hiyo ndiyo link yako utakayotumia ku-invite watu watumie hii application.Angalizo usitumie link nyingine yoyote zaidi ya hii ku-invite members.
JINSI YA KUFANYA HILI UPATE MKWANJA
Unachotakiwa zaidi kufanya baada ya kujiunga na kudownload hii application ya perfect app ni kuanza kuitumia ili kujiongezea masaa, kwani kila ukifungua tu hiyo application baada ya kuinstall inahesabu masaa, pia unatakiwa kuwaalika watu wengi iwezekanavyo kwa kutumia link yako uliyopewa wakati umejiregister.kumbuka kwamba watu wako uliowaalika na wao wakaalika watu wengine kwako pia unahesabiwa watu kuongezeka katika generation husika kuanzia generation 1-5. Na kumbuka pia hao watu uliowaalika na wao wakaalika wengine watakapo kuwa wanatumia hiyo application wakahesabiwa masaa na wewe pia masaa yako yataongezeka automatically..kwa hiyo kazana sana ili angalau kwa mwezi huu cash factor zako ziwe na value ya $50 na hatimaye uweze kutumiwa MASTERCARD yako tayari kwa kuanza kufaidi matunda ya kazi nzito uliyoifanya ya kualika watu na kutumia hiyo application.Kwa wale wasio na computer yani wanaotumia simu kwakuwa PA kwa simu bado wao wanaweza na kuendelea na zoezi moja la kuwaalika watu hadi hapo watakapo pata komputa au PA kwa simu zitakapo toka lakini pia bado utaweza kujua Cash Factors zako ulizozipata kupitia watu uliowaalika kwa miongo mitano kwenda chini ambao wao wana laptop au desktop na wanaitumia Perfect App.Kumbuka si tu cash factor zinazoongezeka pia na dealpoints kwaajili ya free online shopping zitaongezeka.hope hapo umepata mwanga zaidi ya namna ya kufaidika na mradi huu ambao umejiunga.
JINSI YA KULIPWA
Malipo yatafanyika kwa kutumia Debit Card za kimataifa za Perfect Internet ambazo zitakuwezesha kuchota pesa kwenye ATM mashine yoyote ile hapa duniani ambayo imeunganishwa na mtandao wa VISA kwa mfano ATMs za CRDB, Citibank, n.k. Habari za Debit Card yako, Cash Factors zako, kiungo chako maalum kwa ajili ya kualikia watu ili wajiunge kupitia kwako, wanachama waliojiunga kupitia kwako na sehemu ya kuripoti tatizo lolote uliloligundua wakati unatumia Perfect App vyote hivyo utavipata kwenye ofisi yako mahsusi ya hewani mara baada ya kujiunga na fursa hii na ku login kwenye office yako.
Kuona ATM MASTER CARD yako: Bonyenza hapa The Perfect App then ukishalogin ingia kwenye Your Profile, ukiwa hapohapo kwenye profile angalia hapo chini ya mahali unapoweka taarifa zako sahihi utaona mchoro wa ATM MASTER CARD, ambayo watakuja kuweka jina lako baada ya wewe kufikisha angalau $ 50 ndo utaclick hapo kwenye order your PI debit card, then utatumiwa hiyo ATM yako..soma maelezo zaidi hapa chini!!!!
Mshahara: Kila lisaa limoja la kuitumia hii Perfect App utalipwa $0.01 kwa mwezi huu uliopita wa October 2013 na kiwango hiki cha malipo kwa saa kitakuwa kinaongezeka mwezi baada ya mwezi kadri watumiaji wa hii App ya bure watakavyokuwa wanaongezeka. Vilevile utalipwa kila lisaa limoja la matumizi ya hii Perfect App na watu uliowaalika na wale walioalikwa na watu uliowaalika kwa miongo mitano kwenda chini. Kwa mfano kama ukialika watu 20 na hao uliowaalika wakaalika watu 20 kwa miongo mitano kwenda chini basi utakuwa na jumla ya idadi ya watu 3,368,420. Tuchukulie kwamba kila mtu katika hawa katumia Perfect App kwa lisaa limoja tu katika mwezi fulani. Kwa kiwango cha sasa cha $0.01 kwa lisaa limoja, ina maana utapata $33,664.2 kwa mwezi huo.
Siku ya Malipo: Malipo yatakuwa siku ya tarehe 15 ya mwezi unaofuata mwezi wa matumizi ya Perfect Internet. Kwa mfano malipo kwa matumizi ya Perfect Internet kwa mwezi wa October 2013 yatalipwa 15/11/2013. Kwa mara ya kwanza unatakiwa uwe umepata angalau $50 ili malipo yaweze kufanyika. $25 ni gharama ya Debit Card na $25 ni kiwango cha chini kabisa ampapo Perfect Internet wanaweza kuweka Pesa ndani ya ATM
Malipo baada ya kipindi cha majaribio kwisha: Utaendelea kulipwa baada ya tarehe 28/02/2014 kwa kila lisaa utakalokuwa umetumia hii Perfect App na kwa kila lisaa la watu uliowaalika na wale walioalikwa na watu uliowaalika kwa miongo mitano kwenda chini..
Kujiunga bofya hapa: The Perfect App