kAMARA KUSUPA


N

Nabihu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
277
Likes
44
Points
45
N

Nabihu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
277 44 45
huyu mzee yupo wap?
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 10 135
Alifungwa kwa kosa la kuwa na dola za marekani mfukoni bila risiti ya Burea de Change. sina hakika kama katoka kifungoni au la
 
N

Nabihu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
277
Likes
44
Points
45
N

Nabihu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
277 44 45
ok nafikir katoka nimeona makala yake kwny gazeti la TAZAMA TANZANIA J.3 nakumbuka tu mwaka 1993
 

Forum statistics

Threads 1,273,282
Members 490,351
Posts 30,476,855