Bolshevick
JF-Expert Member
- Sep 2, 2013
- 355
- 247
Mtoa mada makalio yako
Yaani hapa ndiyo umemaliza maarifa yako yote toka chekechea hadi chuo?!! Kweli wewe ni huzuni kwa walimu wako.Nimeamini kuna watu wa kulumbana sio huyu anayejifunza kuishi. Mku nakushauri uishi kwani utajifunza mengi badala ya kuchangia kisicho na mashiko
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli ni yangu, wala si yako. Povu la mini? Wewe ni Mbowe nini?Mtoa mada makalio yako
Si kila mwenye jinsia ya kiume ni mwanaume, ndio maana wazungu wanaruhusu ndoa za jinsia moja.Kama aliyeandika hii thread ni mwanaume pole nyingi zimwendee mkewe.
Sio kupima tu ukitaka uonje kabisa! hata manii yapoNgoja tukupime mkojo. Wanaume gani nyie mnaopelekwa pelekwa mithili ya gari bovu?
Sent using Jamii Forums mobile app
Amwachie "kivyako" jitu la mapovuYupo tayari kuondoka lakini wakumuachia chama haonekani!