Kamanda mbowe,nassari,lema,heche na mama kaboyoka ndani ya same.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda mbowe,nassari,lema,heche na mama kaboyoka ndani ya same..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NARE, May 10, 2012.

  1. N

    NARE Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    more update na picha later makamanda
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​lini na wanafanya nini?
     
  3. N

    NARE Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    leo wanafanya mkutano
     
  4. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    picha mkuu
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    safari ya kuelekea Dar imeanza sasa ... M4C en route to DSM
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Lema atakuwepo ama uzushi?
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Shukrani mkuu tunatanuka polepole next stop Korogwe then ndani ya Tanga town.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,552
    Likes Received: 14,957
    Trophy Points: 280
    Mama kilango ajibu barabara ya mkomazi - same anajenga lini? Aache kulala kila siku yuko marekani kufuata malighafi za kiwanda cha tangawizi
     
  9. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Strategic ya M4C imetulia vizuri,iwahishe kanda ya kusini,pwani ili baadae wingu lifunike nchi nzima!
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hakuna kulala!
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tehetehe!!

    Halali mtu hadi kieleweke!!


    :peace::peace::peace:
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Utapata tu mkuu, makamanda ndio wanaoga ni ngumu sana kupata picha zao wakati huu.
     
  13. m

    mahoza JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,230
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kijiji cha mwembe wanawasubiri tena leo ingekuwa poa maana kuna soko linalounganisha vijiji vyote km vudee, makanya , vwasu mbaga mhezi nk.
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,485
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mimi sikatai huu mchakato wao,lakini wanafanya research kujua ufanisi wa maeneo waliyoshinda 201o katika nafasi zoote ie ubunge na udiwani?nimesikia diawni wake mmoja wa kata ya ugombolwa tabata chang'ombe amekosa ushirikiano kabisa kutoka halmashauri ya manispaa ya ilala,hata wenyeviti wa serikali za mitaa wanafunga ofisi wakimuona akiwatembelea,waangalie na maeneo mengine bwana 2015 sio mbali kabisa!
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,206
    Likes Received: 10,354
    Trophy Points: 280
    Kilango amekaa vizuri sasa, na tumeingiza........timu ya M4C
     
  16. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani jambo la muhimu kwa huyo diwani ni kuwasiliana na wananchi wake. Aige mfano wa JJ Mnyika, kila wanapokwamisha ajenda zake anawaambia wapiga kura wake.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nilifikiri watahamia kanda ya kusini?? bado wako kaskazini tu?? dah!!
     
  18. o

    oakwilini Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo.Chapeni kazi makamanda tunawaombea kila la heri.
     
  19. m

    massai JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hicho ni kikosi cha maangamizi,walima wataelewa tu ! Hiyo ndio nguvu ya umma
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waamsheni hao wapare
    kwani wanatuangusha
    sana tofauti na wachaga!
    Wangekuwa wameamka
    hata jk angekosa waziri huko kwa wapara kama alivyokosa kule upande wa wachaga matokeo yake kamteua Agrey mwanri pekee.
     
Loading...