Kamanda kova jiuzuru tafadhali


Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wana JF,

Kutokana na mkanganyiko wa habari nzima kuhusu tuhuma kwa J.Muro. Imewahamsha watanzania hisia tofauti na kulitizama Jeshi la Police tofauti katika utendaji na uwajibiukaji wa kazi zake, na kutiliwa mashaka. Nchi nzima imetupia Jicho kwa J.Muro na Kamanda Kova na Jeshi la Police.

Kwa hali hiii napenda kumwonba Kamanda Kova Kuachia Madaraka aliyo nayo.

Wenu Mwana JF
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Hujaweka bayana aresign kwa ajili gani? Ya mkanganyiko? Au ya hisia zilizoibiliwa na watu kuhusu sakata zima la Jery?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Akikusikia! mmmmh
 
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
122 8 35
Wana JF,

Kutokana na mkanganyiko wa habari nzima kuhusu tuhuma kwa J.Muro. Imewahamsha watanzania hisia tofauti na kulitizama Jeshi la Police tofauti katika utendaji na uwajibiukaji wa kazi zake, na kutiliwa mashaka. Nchi nzima imetupia Jicho kwa J.Muro na Kamanda Kova na Jeshi la Police.

Kwa hali hiii napenda kumwonba Kamanda Kova Kuachia Madaraka aliyo nayo.

Wenu Mwana JF
kamanda kova amefanyakazi nzuri kabisa,jerry ana kesi ya kujibu subiri mahakamani.mlalamikaji yupo,ushahidi wa mazingira subiri uone.
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
jenga hoja ajiuzuru kwa kosa gani.........yani ingekuwa viongozi wanajiuzuru kwa hisia za Wananchi na mtazamo tofauti basi tusingekuwa na viongozi.
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
6
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 6 0
Nadhani ingefaa wafungue kesi rasmi sheria ichukue mkondo wake. Wakishindwa kufanya hivyo, Jerry awageuzie kibao. Ukweli uko wazi, walichonga dili la kumuumiza Jerry, sasa limebuma. Itakula kwao.
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
430
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
430 28 45
kamanda kova amefanyakazi nzuri kabisa,jerry ana kesi ya kujibu subiri mahakamani.mlalamikaji yupo,ushahidi wa mazingira subiri uone.
Kova hajafanya kazi yoyote nzuri ni mzushi na anapenda sana kusifiwa kuliko kufanya kazi na nio hulka ya Mapolisi wote wa nchi hii. Sasa mwenyewe amekiri mazingira ya kumkamata Muro yana utata kilichomfanya aite waandishi wa habari ni nini?

Na Muro hana kesi yoyote ya kujibu kwani Rushwa anayotuhumiwa nayo hakukutwa na Kova anakili hivyohivyo.
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
430
Likes
28
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
430 28 45
kamanda kova amefanyakazi nzuri kabisa,jerry ana kesi ya kujibu subiri mahakamani.mlalamikaji yupo,ushahidi wa mazingira subiri uone.
Kova hajafanya kazi yoyote nzuri ni mzushi na anapenda sana kusifiwa kuliko kufanya kazi na nio hulka ya Mapolisi wote wa nchi hii. Sasa mwenyewe amekiri mazingira ya kumkamata Muro yana utata kilichomfanya aite waandishi wa habari ni nini?

Na Muro hana kesi yoyote ya kujibu kwani Rushwa anayotuhumiwa nayo hakukutwa na Kova anakiri hivyohivyo.
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
175
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 175 160
kova ajiuzulu kwa kitendo cha kupoteza imani kwa wananchi kwa jinsi alivyolivalia njuga suala la kumuanda muro bila sababu za msingi na kuliongezea hamasa ilo jambo, ebu tujiulize, mapolisi wote wale na silaha nzito kana kwamba unaenda kupambana na majambazi ni kwa sababu ipi, kuita press conference kutangaza suala la muro kuchukua rushwa na mwisho kubadili maneno inaonesha hayupo makini na kazi yake, kama suala ni profile ya mtu je alituma askari wenye siraha nzito wakamkamate? na je aliitisha press conference wakati katibu mwenezi wa ccm mkoa wa dsm mtoto wa manara alipotapeli magari kwa ushahidi ulio wazi?
je hamasa aliyoiongeza ktk suala lisilokua na ukweli wowote nini kirimdrive? je jeshi la polisi limejiongezea majukumu ya takukuru? kwa mtu aliye makini na kazi yake anaweza kutuma askari wenye siraha nzito kumkamata mtu eti alinidai rushwa sio kwamba naenda kumpa rushwa!
nilikua namuheshim sana kova ila kwa ili, credibility yake imeshuka kua zero and if i were him i would apologise to muro if not resigning immediately to win back the trust of ''concerned'' tanzanians.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
sasa hivi SREDI za muro zinauza!...kwa mfano hizi sredi ndo zingekuwa karanga,lol!takukuru/homeaffairs wangenunua pickup za south afrika
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
kova ajiuzulu kwa kitendo cha kupoteza imani kwa wananchi kwa jinsi alivyolivalia njuga suala la kumuanda muro bila sababu za msingi na kuliongezea hamasa ilo jambo, ebu tujiulize, mapolisi wote wale na silaha nzito kana kwamba unaenda kupambana na majambazi ni kwa sababu ipi, kuita press conference kutangaza suala la muro kuchukua rushwa na mwisho kubadili maneno inaonesha hayupo makini na kazi yake, kama suala ni profile ya mtu je alituma askari wenye siraha nzito wakamkamate? na je aliitisha press conference wakati katibu mwenezi wa ccm mkoa wa dsm mtoto wa manara alipotapeli magari kwa ushahidi ulio wazi?
je hamasa aliyoiongeza ktk suala lisilokua na ukweli wowote nini kirimdrive? je jeshi la polisi limejiongezea majukumu ya takukuru? kwa mtu aliye makini na kazi yake anaweza kutuma askari wenye siraha nzito kumkamata mtu eti alinidai rushwa sio kwamba naenda kumpa rushwa!
nilikua namuheshim sana kova ila kwa ili, credibility yake imeshuka kua zero and if i were him i would apologise to muro if not resigning immediately to win back the trust of ''concerned'' tanzanians.
Nahisi wameshamuingiza Dar mkuu, hakuwa hivi na sasa wanamporomosha, hiyo ndo Dar bwana watu hawafanyi kazi lkn wanaendesha Vogue
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Mie nadhani a-resign pale tu hii kesi itakapoisha na kuonyesha kama jery hana kosa ..
 

Forum statistics

Threads 1,215,644
Members 463,325
Posts 28,555,451