Kama wewe,utajisikiaje juu ya mkeo au mumeo

Kama wewe,utajisikiaje juu ya mkeo au mumeo

lee Vladimir cleef

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
9,571
Reaction score
35,485
Kama wewe ni mume,uko kwenye ndoa kwa zaidi ya miaka mitano,hujawahi kusafiri kwenda mbali kwa muda mrefu kwa kipindi chote cha ndoa yenu.Ikatokea kipindi fulani ukasafiri ama kwenda masomoni au safari yoyote ya kawaida tu kwa muda wa takribani miezi mitano.

Unaamini mnapendana sana na mke wako,unahisi atakuwa akikumiss sana usipokuwepo.

Sasa bada ya kurudi safari yako ukamkuta mke wako amenenepa na kupendeza sio kawaida kuliko ambavyo ulipokuwapo pamoja nae.

Matumimizi yote ulikua unamwachia vizuri tu,alikua akiishi na wifi yake,yaani mdogo wako.uriporudi ukamkuta mkeo amependeza sana,ana furaha,amani moyoni na kikubwa zaidi amenenepa sio kawaida.Utajisikiaje?
 
Itabidi kwanza ujiulize, unaishi vp na mke wako. either kuna namna una mtreat ambayo ina msababisha asiwe comfortable.
 
Kuna haja ya kijitathmini ukikuta hali hiyo.
 
Ukishaanza kuwaza hivyo basi inaelekea humuamini mkeo.
 
Labda alikuwa akipigishwa mechi sana, hivyo wakati mume hayupo alipata muda wa kupumzika!
 
Hapo ni kufurahi kuwa umemkuta mkeo akiwa katika afya njema
 
Ni ishara ukiwepo unagubu na kero alafu mke hana uhuru wa kuamua chochote hata chakula ndani ni mpaka wewe useme leo tunakula kitu flani nguo mpaka umletee napo ukiamua alafu sex mpaka akuombe yeye kama house gl akampata kijast kinachotaka uloda kila siku du kweli ndoa ndoano.
 
Back
Top Bottom