Kama wewe ungetoa hukumu gani?


utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
111
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 111 0
HAPA KAZI IPO:
Jaji: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.
MTUHUMIWA: Lakn ni mitambo tu siyo gongo mheshimiwa!
JAJI: Hicho ni kithibiti tosha kabisa!.
MTUHUMIWA: Basi nihukumiwe pia kwa kosa la kubaka.
JAJI: Kumbe ulibaka pia!!?
MTUHUMIWA: Hapana, cjabaka ila hapa ninacho kifaa cha kubakia.
JAJI: kipo wapi ?
MTUHUMIWA: hiki hapa. Jamaa kafungua zip na kumuonyesha hakim uume wake.
JAJI: UKO HURU.
koh koh koh!!"
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Rape is an act of a penetrator to penetrate a penetratee without prior consent of a penetratee. Wanaume tunaonewa? Haki mbinguni, sheria Duniani.:frusty:
 
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
668
Likes
35
Points
0
Age
33
nelly nely

nelly nely

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
668 35 0
Kama hakimu nachukua kidhibiti chake cha kubakia,ujue ni nyama nzur sana ikichomwa?
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193