Kama vitalu hugaiwa kila baada ya miaka 5,ilikuwaje vitalu vikagaiwa 2017 badala ya 2018?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,690
Likes
64,421
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,690 64,421 280
Hii ni kwasababu mara ya mwisho tunaambiwa vitalu viligaiwa mwaka 2013 na hivyo tulitarajia vigaiwe tena mwaka 2018 na si kabla ya hapo.

Anaeweza kutuwekea sheria yote hapa naomba afanye hivyo na kama tukigundua wamekiuka sheria,basi tutawataka wawajibike.

Charity begins at home.
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
663
Likes
532
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
663 532 180
Nadhani imefika wakati muafaka wa kuzuia uwindaji Tanzania,Tubaki na utalii wa kawaida,mbona kenya toka 1977 walizuia hadi leo.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,085
Likes
44,527
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,085 44,527 280
Laana ya kumtelekeza baba mzazi haijawahi kumuacha salama mtu yeyote .
 
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
459
Likes
413
Points
80
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
459 413 80
Makamanda,nadhan twende instagram tukaangalie msemaje wa chama(dada wa ulaya)kasemaje kuhusu hili
 

Forum statistics

Threads 1,235,338
Members 474,524
Posts 29,218,782