Kama utakuwa umeguswa na hili share kwa wengine.

Sefu jafary

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
383
500
Nimatumaini yangu wote ( Jf members) mpo vema.Leo tuhamishe mawazo yetu kidogo toka kwenye siasa na kufikiria vitu vingine tofauti na siasa.Binafsi siasa za hapa kwetu (Tz), zina nichosha day after day.
Just enjoy your moment even for a single min by engaging in entertainments, don't wait until holiday time.
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,135
2,000
sasa akisuka za 30 nifanyeje ? nisiseme waaaaooooh niseme waaaaaaanguuu ? ok nitabadilika
 

The Chosen One

JF-Expert Member
May 24, 2017
3,584
2,000
Kama kapendeza namsifia maisha kusaidiana bana unataka mke wa peke yako kata mgomba weka ndani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom