Kama unataka uheshimiwe soma hapa


Harvest

Harvest

Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
55
Likes
0
Points
0
Harvest

Harvest

Member
Joined Jan 3, 2013
55 0 0
Kwanza nina zaidi ya miaka 30,nahitaji mke ambae nitamheshimu nae ataniheshimu,kwa kifupi tutaheshimiana
Kazi yangu ni mjasiria mali mdogo sana,yani ndo natafuta hela,kama wewe ni binti,mwanamke unahitaji mume unakaribishwa haijalishi umri ulionao kuwa mkubwa kuliko mimi,kama uko tayari kulala chini na kushindia dagaa karibu
Sifanyi utani hivyo sitaraji mtu wa kunitania pia,napatikana kanda ya ziwa ni PM kama unataka ndoa ya uhakika na ya furaha.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Nimesha-soma sasa, nangoja kuheshimiwa tu.
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Kwanza nina zaidi ya miaka 30,nahitaji mke ambae nitamheshimu nae ataniheshimu,kwa kifupi tutaheshimiana
Kazi yangu ni mjasiria mali mdogo sana,yani ndo natafuta hela,kama wewe ni binti,mwanamke unahitaji mume unakaribishwa haijalishi umri ulionao kuwa mkubwa kuliko mimi,kama uko tayari kulala chini na kushindia dagaa karibu
Sifanyi utani hivyo sitaraji mtu wa kunitania pia,napatikana kanda ya ziwa ni PM kama unataka ndoa ya uhakika na ya furaha.
Kulala chini na kushindia dagaa???? ina maana makazi ni feri au??? hapana hebu jitahidi kidogo ununue hata ka kitanda lol
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
nitakuja na kitanda changu kulala chini hapana aiseehalafu dagaa sili
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,115
Likes
1,465
Points
280
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,115 1,465 280
mtoa mada,nafasi ya wewe kuheshimiwa ktk maisha yako ni finyu sana kwa vile hujui namna ya kukufanya uheshimike mfano title yako na ulichoandika vitakukosesha heshima toka kwa wanaume wote watakaosoma thread yako

nikupe ukweli mchungu,pesa ndio itakayokupa heshima,leo hii hakuna aina hiyo ya wanawake unayoitafuta
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 147 60
Kwanza nina zaidi ya miaka 30,nahitaji mke ambae nitamheshimu nae ataniheshimu,kwa kifupi tutaheshimiana
Kazi yangu ni mjasiria mali mdogo sana,yani ndo natafuta hela,kama wewe ni binti,mwanamke unahitaji mume unakaribishwa haijalishi umri ulionao kuwa mkubwa kuliko mimi,kama uko tayari kulala chini na kushindia dagaa karibu
Sifanyi utani hivyo sitaraji mtu wa kunitania pia,napatikana kanda ya ziwa ni PM kama unataka ndoa ya uhakika na ya furaha.
Kulala chini na kushindia dagaa ni kudharauliwa sio kuheshmiwa.

Yaani mwanamke aje kukuzalie watoto washindie dagaa tu, si wataugua utapiamlo kwa kutopata lishe bora mchanganyiko.

Na mwanamke aje azae uwalaze watoto chini waliwe na mchwa, na sangara,

Hapo hamna heshma
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930