Kama unataka hela chap chap bila kulipia gharama yeyote

Kama unataka hela chap chap bila kulipia gharama yeyote

Verdy CB

Senior Member
Joined
Mar 19, 2013
Posts
149
Reaction score
67
Hii ni habari njema kwa sote tupendao easy money, haikuhitaji kuwa na hela yeyote ile we ingia tu kwenye hii link ujionee na ufaidi maisha
http://visitprofit.com/?ref=92290
 
Hakuna hela ya rahisi dunia hii!!!! Hata ya MISSION siku likigurubuka unajisaidia kwenye mtondooo Segerea....
 
Hawa jamaa inawezekana ni wa pyramid schemes.ni kamari haramu
 
Hapana,hawa jamaa wanataka jam katika website yao ili wao wapate hela nyingi kupitia advertisements... so wanachokigawa kwa watu ni kidogo sana ukicompare na faida wanayopata...
 
Back
Top Bottom