Kama unataka chumba maeneo ya Mwenge Napangisha

Kama unataka chumba maeneo ya Mwenge Napangisha

Kwani unahitaji mahusiano ya kiurafiki maana umelenga wale wa umri wako.lol!
wala naangalia watu tunaoendana pale tunaishi kisela pamoja na kindugu
 
Akiingia bachelor haruhusiwi kuoa, akioa tu notisi!! hahaha, kaaz kweli. Familia ni dhamana ndugu yangu, nilikuwa naskiaga tu kuwa kuna watu wana masharti kama hayo kwenye kupangisha!!

Huyo jamaa atakuwa na uhusiano wa karibu na wajenzi huru, kwanini hataki familia ana siri gani?
 
Napangisha chumba maeneo ya mwenge near TRA opzt magorofa ya jeshi kodi 80,000 kwa mwezi including maji na umeme, ina maana maji na umeme hulipii, HAKUNA DALALI, nyumba ina vyumba vinne vyoo viwili mabafu matatu ndani kwa ndani ina geti na maeneo ni salama na tulivu, VYUMBA VITATU TAYARI VINA WATU.

MASHARTI

1)- Kodi ni kuanzia miezi sita na kuendelea
2)- Uwe HUJAOA au KUOLEWA meas sitaki familia, ila haikatazwi kua na MPENZI,
3)- Napendelea mtu asiyezidi miaka 30 na asipungue MIAKA 18, Hapa napendelea vijana wenzangu
4)- Uwe unajishuguklisha na chochote, Mfano unafanya kazi, Mfanya biashara au Mwanafunzi wa chuo(Hakuna kubebana)

MAWASILIANO 0684448888 Itapatikana kuanzia J3 Tarehe 22/4/2013

Are you serious? Unaweza toa sababu za kutotaka mpangaji asiye na familia? Anyway its your house na una uhuru kuamua nani akae kwenye nyumba yako
 
Are you serious? Unaweza toa sababu za kutotaka mpangaji asiye na familia? Anyway its your house na una uhuru kuamua nani akae kwenye nyumba yako
ni hivi ndugu kama umenisoma pale tunaishi watu w rika moja na nilifafanua kwamba vyumba vitatu vina watu kimebki kimoja nimeagalia na watu niliowapangisha na ambao naishi nao kweli pale wenye ndoa hapawastahili ndo mana nikawaondolea usumbufu wa kunitafuta alafu wasipate
 
Akiingia bachelor haruhusiwi kuoa, akioa tu notisi!! hahaha, kaaz kweli. Familia ni dhamana ndugu yangu, nilikuwa naskiaga tu kuwa kuna watu wana masharti kama hayo kwenye kupangisha!!
Na ukiingia mwaka huu ukiwa na umri wa miaka 30, mwaka kesho lazima ufukuzwe maana utakuwa umevuka age limit ya mwenye nyumba ambayo ni miaka 18 - 30!!
 
Nimekubali wenye nyumba mna majanga....Hivi hizi sheria ndogo ndogo za upangishaji nyuma zinapitishwa na nani au mwenye nyumba anatosha kupanga sheria, kupitisha na kusimamia mwenyewe......Sio ugomvi ila nimeuliza kwani kila mara tunaimbiwa nyimbo za utawala wa sheria.
 
Unapoamua kufanya biashara ya kupangisha inatakiwa uwe umeamua...mambo ya kumpangia mtu aishije wewe hayakuhusu....na hii ni halisi...
Mtu anaweza kuwa hajao lakini ana watoto na wapenzi kibao....
Mtu anaweza kuwa hajabeba ila anaishi na rafiki yake aliemsaidia kufikia hapo
Mtu anaweza kuwa ana kazi lakini akaacha au kampuni kufa...
Haya hayakuhusu....wataleta malaya na makahaba usiwakataze....watageuza hiyo guest kwa hasira...
Hayo mambo ya umeme wa hivyo ni kutafutana lawama.....
 
jamani nasikia michale inanicheza cheza. Hakuna mkono wa freemason hapo? Mbona visharti kibao. Mh! Bora nibaki hapa na shida zangu. Umri, familia, ................! mh! Ngastuka.
 
Hii inaonesha usivyo mjua mungu. Ukahaba na uzinzi ruksa lakini ndoa no. Jaribu kuwa na mtazamo chanya juu ya mapenzi na ndoa. Yesu au Muhammad wanaku-dislike vibaya sana
 
Back
Top Bottom