Kama unahonga mwanamke honga kitu ambacho hakitakuja kukuumiza

Kama unahonga mwanamke honga kitu ambacho hakitakuja kukuumiza

Siyo kila umpaacho mwanamke wako basi ni umemuhonga... zingine ni kama zawadi...

Kuhonga ni kama rushwa, unahitaji kitu fulani kutoka kwake ila hawezi kukupatia mpaka umfanyie au kumpa kitu...

Mara zote namzawadia mahondaw wangu... siichukilii kama namuhonga...


Cc: mahondaw
 
Siyo kila umpaacho mwanamke wako basi ni umemuhonga... zingine ni kama zawadi...

Kuhonga ni kama rushwa, unahitaji kitu fulani kutoka kwake ila hawezi kukupatia mpaka umfanyie au kumpa kitu...

Mara zote namzawadia mahondaw wangu... siichukilii kama namuhonga...


Cc: mahondaw
[emoji109]
Ndio maana nikasema sijawahi kuhongwa....
 
Tafuta hela ....ukiona MTU kahonga gari basi uwezo wake ni wa kumiliki magari tena ndinga za maana sio vi ist so akitoa ka Toyota premio kamoja = hajapoteza .....wewe mwenye hela za ngama ndo usihonge juu ya uwezo wako ukaja kulilia watu kichwani
 
Mzee wa miaka mingi kuna siku kaja kufata gari kwa mrembo mmoja mfanyakazi mwenzetu. Ilikuwa aibu ya mwaka maana mrembo alijuwa kuturingishia na gari lile. Kumbe mrembo baada ya kupata danga jipya kabadili namba na akamtosa mzee wa watu kilichotokea ndio hiko. Ukihongwa vile vile usijiachie sana uwe unakumbuka kulipa shukrani kidogo
safi kabisa
 
Ukiona unahonga ujue una date malaya.sasa ni nani anaewekeza moyo wake kwa kahaba moja kwa moja.Demu kama unahonga huyo n kwa ajili ya kuazima utelezi tu na sio wife to be.
Wanaume uboya umezd siku hz turud kwa babu zetu tukapate shule
 
Tafuta hela ....ukiona MTU kahonga gari basi uwezo wake ni wa kumiliki magari tena ndinga za maana sio vi ist so akitoa ka Toyota premio kamoja = hajapoteza .....wewe mwenye hela za ngama ndo usihonge juu ya uwezo wako ukaja kulilia watu kichwani
Huyu kahonga ela ya mawazo, sasa kakosa vyote anajutia ela zake
 
Mzee wa miaka mingi kuna siku kaja kufata gari kwa mrembo mmoja mfanyakazi mwenzetu. Ilikuwa aibu ya mwaka maana mrembo alijuwa kuturingishia na gari lile. Kumbe mrembo baada ya kupata danga jipya kabadili namba na akamtosa mzee wa watu kilichotokea ndio hiko. Ukihongwa vile vile usijiachie sana uwe unakumbuka kulipa shukrani kidogo
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]m ukinihonga sahau kabisa
 
Back
Top Bottom