Kama unahitaji line za Tigopesa, piga 0656 43 66 62

Kama unahitaji line za Tigopesa, piga 0656 43 66 62

starson85

Senior Member
Joined
Jan 19, 2015
Posts
146
Reaction score
14
Kwa wahitji wa tigo pesa za dsm 300.000 za mkoani 350,000
0656 43 66 62
 
mkuu unaweza nieleza faida ya hiyo biashara ktk ukweli wake, nahitaji hiyo laini sana, ila kuna watu wanasema hiyo business haina faid ni unyonyaji tu. embu nieleze faida, na wewe kwanini unaamua kuiuza? kama biashara ni nzuri itumie wewe.
 
Back
Top Bottom