Kama unahitaji dereva niko hapa

Kama unahitaji dereva niko hapa

msema_kweli

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Posts
178
Reaction score
102
Mimi ni kijana umri miaka 33 ni dereva mwenye leseni daraja c kavu nimesoma NIT na nifundi magari makenika level 1 nimesoma veta ninao ujuzi wa kutosha kwenye ufundi na udereva niko tayari kufanya kazi popote Tanzania ili mradi maslai yawe mazuri,No 0784 619897
 
Una cheti cha form 4??

Kama ndio, kwanini usiombe ajira za serikali za udereva yani zipo za kunwaga utumishi. Kila mwezi lazima madereva wahitajike.

(Cheti cha form 4 ni lazima)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom