Kama uliipenda Fast and Furious, tazama hii pia

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,877
2,000
Mbona nnayo iyo. Hapa nasubiri furious 9 maana umo ndani kuna jon cenna, Kadi B na pia mzee wa mzima HAN amerudi. Alipotelea tangu 6
 

Ninja assasin

JF-Expert Member
Jul 2, 2018
1,215
2,000
Movie kali lakn sijui kwa nn ipo kawaid tu nazan vin hakutakiwa Ku act hii movie it's just like there is something is missing
 

Intel5500

JF-Expert Member
Oct 22, 2019
742
1,000
Ajaribu kuwasiliana na Cameroon amumtengenezee kitu kimoja cha uhakika kama kile cha Alita

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kwani vin diesel ndiye anayetengeneza movie au unadhani movie ni zake??...yeye anaitwa tu akaigize Kisha alipwe chake asepe haijalishi movie mbaya au nzuri...yeye akisaini mkataba na kampuni inayotengeneza movie ndo bas........bajeti ya movie moja ni kuanzia angalau $milion 150 Kama bilioni 320 za tz.....Sasa huyo vin ataanzaje kuongea na Cameroon.........
......alafu jamaa asikilizi mashabiki anaangalia maslahi yake......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom