Kama TAMBWE akiifunga YANGA nipewe BAN!!

Kama TAMBWE akiifunga YANGA nipewe BAN!!

Ndio, kama garasa tambwe akiifunga yanga kesho nipewe ban.

kila goli moja la tambwe atalofunga, kwangu ni ban ya wiki moja, kama garasa tambwe atafunga goli mbili, nipewe ban ya wiki mbili.

NB; magoli yake ya kupewa ya penalt hayahusiki!

mods mmenielewa.

CC:Mods wote.Maxence Mello Mubyazi simamia hili kaka.
 
Mkuu mimi nilitangaza kuomba ban toka juzi endapo yanga itafungwa na mpaka sasa tupo watu watatu tulioomba BAN.
 
Ndio, kama garasa tambwe akiifunga yanga kesho nipewe ban.

kila goli moja la tambwe atalofunga, kwangu ni ban ya wiki moja, kama garasa tambwe atafunga goli mbili, nipewe ban ya wiki mbili.

NB; magoli yake ya kupewa ya penalt hayahusiki!

mods mmenielewa.
duu kweli ban ni kama kitu kidogo sana maana invizibo anavowapendeni watu kama nyie n sasa hivi tu utaona white popped screen ndio ujue yupo siliazi..
 
Mkuu mimi nilitangaza kuomba ban toka juzi endapo yanga itafungwa na mpaka sasa tupo watu watatu tulioomba BAN.
mtumieni kabisa na PM invizibo sio kuishia tu hapa kwenye ukumbi..
 
duu kweli ban ni kama
kitu kidogo sana maana invizibo anavowapendeni watu kama nyie n sasa
hivi tu utaona white popped screen ndio ujue yupo siliazi..

Na watu kama sisi hatukamatiki mkuu, YANGA hii acha tu mkuu, full raha!
 
Watu wa Yanga mna matatizo sana, wengine wameahidi kuchoma nyumba, wengine wameahidi kujinyonga na humu jf wameahidi vituko.
 
Tunasubiri kuona endapo mtatimiza ahadi zenu za kiuwendawazimu kama mnyama unyamani ataunguruma hiyo kesho.
 
Simba kuifunga yanga kesho sawa na ngamia kupenye kwenye tundu la sindano
 
Mkuu unampango wakulifanya jukwaa lipooze, huyo jamaa unaemtaja (Tambwe) lazima ashtue kijoti. kwahiyo me nakuomba uchague adhabu nyengine kinyume na ban.

Labda kwa beki za Azam ndo ashtue kijoti.
 
Back
Top Bottom