Kama TAMBWE akiifunga YANGA nipewe BAN!!

Kama TAMBWE akiifunga YANGA nipewe BAN!!

ACCOUNT FULL

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Posts
1,995
Reaction score
389
Ndio, kama garasa tambwe akiifunga yanga kesho nipewe ban.

kila goli moja la tambwe atalofunga, kwangu ni ban ya wiki moja, kama garasa tambwe atafunga goli mbili, nipewe ban ya wiki mbili.

NB; magoli yake ya kupewa ya penalt hayahusiki!

mods mmenielewa.
 
Mkuu kama tambwe ataifunga yanga goli lisilo la pena naahidi kujitoa kushangilia yanga mwenzi mmoja kwa kila goli
 
Wakuu vipi, kuna harufu ya penati? TFF hawajamtendea haki yule refa Israel. Tayari alishavurunda mechi ya Yanga na kupewa kichapo kikali huku Yanga ikiathirika kwa kufungiwa wachezaji wake. Kwa hali ilivyo ana conflict of interest: Simba ikifungwa, watadai kawapendelea Yanga akiogopa kichapo, Yanga ikifungwa tutadai kawapendelea Simba akiikomoa Yanga.
 
Wakuu vipi, kuna
harufu ya penati? TFF hawajamtendea haki yule refa Israel. Tayari
alishavurunda mechi ya Yanga na kupewa kichapo kikali huku Yanga
ikiathirika kwa kufungiwa wachezaji wake. Kwa hali ilivyo ana conflict
of interest: Simba ikifungwa kawapendelea Yanga akiogopa kichapo, Yanga
ikifungwa tutadai kawapendelea Simba akiikomoa Yanga.

kazi anayo kesho, lakini natumai kama akifuata sheria za soka kikamilifu, kila upande unaweza kuridhika na matokeo.
 
Mkuu kama tambwe ataifunga
yanga goli lisilo la pena naahidi kujitoa kushangilia yanga mwenzi
mmoja kwa kila goli

yan sio huyo garasa, wala mmarekan wa pamba mwenye uwezo wa kuifunga YANGA mkuu.
 
Yule Tambwe hana lolote ni mbwembwe tu...
 
ahaaa, yatakuwa maafa! nipo taifa hapa mkuu, et tiket zipo za elfu kumi tuu! watu wanalalamika za elfu tano zipo wapi?! tff bhana!

Akitoa penati tata, hatima yake itakuwa mikononi mwa daktari, akizembea basi tena.
 
naona wana jangwani uoga umeshawaingia......safi sana...subirini kichapo tuuu...endeleeni kupunguza stress.
 
Ndio, kama garasa tambwe akiifunga yanga kesho nipewe ban.

kila goli moja la tambwe atalofunga, kwangu ni ban ya wiki moja, kama garasa tambwe atafunga goli mbili, nipewe ban ya wiki mbili.

NB; magoli yake ya kupewa ya penalt hayahusiki!

mods mmenielewa.
Mkuu unampango wakulifanya jukwaa lipooze, huyo jamaa unaemtaja (Tambwe) lazima ashtue kijoti. kwahiyo me nakuomba uchague adhabu nyengine kinyume na ban.
 
Back
Top Bottom