Kama ningekuwa na simu………………… | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ningekuwa na simu…………………

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 22, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Inaelezwa kwamba wanawake wa mjini ambao hawana simu, wanapoanzisha uhusiano na mwanaume ambaye ana simu, kauli ya, ‘kama ningekuwa na simu ingekuwa vizuri sana,’ hujitokeza.

    Kuna idadi kubwa ya wanaume ambao wamewanunulia mahawara simu za mkononi, lakini wamekuwa wakilalamika kwamba, simu hizo zimekuwa zikitumika kuwapigia wanaume wengine.

    Hii ni kwa sababu baada ya kupata simu, mwanamke hupunguza mawasiliano na hawara kwa sababu, huenda anakuwa amepata alichokuwa anatafuta. Kwa kuwa kuna yule anayempenda kwa dhati, ndiye ambaye atakuwa anawasiliana naye zaidi na wakati mwingine hata kumpa simu hiyo.

     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni wivu wao tu.......
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HAWARA!!! neno hili linaniboaga!
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unataka tuite "vi attachment??"
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya "invoice" hayo!
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni aina mojawapo ya kuhongwa .... kawaida mawasiliano ya simu kati ya mwanamke na mwanaume huwa hayadumu sana kwani kikishapatikana kilicholengwa basi mawasiliano yanalegalega
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Utambuzi wako ni balaa.
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Ki vipi? fafanua basi....................
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    wa ukweli.
     
  10. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ebwana dah hapo mpwa umenigusa sana
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana...............
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,063
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha machungu

    nilimnunulia mtu blackberry
    sina hamu.......

    mwanamke akisema sina simu,mwambie tu ukinunua tutawasiliana lol
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,100
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka.................
     
  14. a

    ammah JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi kuna wanaosema sina simu mpaka sasa...coz hadi mtoto wa primary ana simu
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,063
    Trophy Points: 280
    wanasema hivyo kuona unachunika au la.....
    simu wanazo..
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mhhh!!!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,063
    Trophy Points: 280
    waguna guna nini wewe????
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahahaha umenichekesha sana kwa ulichosema...japo hukumalizia nini kimetokea!
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kudadadeki hi inaitwa nilipe nisepe fasta duh!
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawara! Demu! Yananiboa hata mimi.
     
Loading...