Kama nikuchafua hapa CCM wanajiharibia


Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
Mikakati ilikua mizito ila wamefanikiwa kutoa Sita. Ulishawah kufikiria nini mipango yao kwa bunge jipia baada ya kumwaga 6? Je uhuru wa kweli Bungeni utakuwepo?
inaelekea wewe badala ya kuabudu facts unaabudu watu. Kama unadhani 6 ni mtu pekee anayefaa kuwa supika mpeleke akawe supika wa nyumba yako.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
inaelekea wewe badala ya kuabudu facts unaabudu watu. Kama unadhani 6 ni mtu pekee anayefaa kuwa supika mpeleke akawe supika wa nyumba yako.
taratibu, Orait, what was your point again?
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Ni aibu kwa mtanzania wa leo kudhani eti bila fulani hatuwezi kusonga!Hayo yalikuwa mambo ya wazee walee ambao waliamini bila Julius hakuna maishaTanzania.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Nasubiri ubandike picha............kama jukwaa linavyoelekeza!
 
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
389
Likes
37
Points
45
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
389 37 45
Picha wapi sasa mbona hueleweki? Hata hujui uko wapii?!!!!!!!!!!!!
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Likes
15
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 15 135
Mikakati ilikua mizito ila wamefanikiwa kutoa Sita. Ulishawah kufikiria nini mipango yao kwa bunge jipia baada ya kumwaga 6? Je uhuru wa kweli Bungeni utakuwepo?
Acha ubabaishaji wewe hapa ni jukwaa la picha
 
Mkakatika

Mkakatika

Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
51
Likes
0
Points
13
Mkakatika

Mkakatika

Member
Joined Nov 15, 2009
51 0 13
Wanadai ni mapinduzi sasa ni zamu ya Beijing baada ya korea kutawala sana
:sad:
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
inaelekea wewe badala ya kuabudu facts unaabudu watu. Kama unadhani 6 ni mtu pekee anayefaa kuwa supika mpeleke akawe supika wa nyumba yako.
punguza jazbaa banaaa!! kama una jazba nyingi kiasi hicho basi humu jamvini hamkufai bana wewe vipi kuwa mvumilivu japo inauma kuwakandia mafisadi ambao wengine ni waajiri wenu eboooo
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Picha wapi sasa mbona hueleweki? Hata hujui uko wapii?!!!!!!!!!!!!
20759_268964204328_552249328_3051461_5140816_n.jpg


samahani kwa kumwekea labda ataelewa kwa vitendo matumizi yake
 
Ras Cutty

Ras Cutty

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
42
Likes
1
Points
15
Ras Cutty

Ras Cutty

Member
Joined Nov 12, 2010
42 1 15
kwa kweli mie naona mipango yao ya kuktoa six imefanikiwa ila inasemekana wanao mpango wa kumpa uwaziri. sasa kama itakuwa hivyo ina maana wanao mpango wa kukmmaliza kama jinsi walivyomalizwa wao . yoote haii ni mipango ya mafisadi kumchafua mzee wa standard na speed.
 
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
153
Likes
1
Points
35
C

CYPRIAN MKALI

Senior Member
Joined Nov 12, 2010
153 1 35
sikwamba bila 6 mambo hayaendi ila kama mtu anafanya vizuri ni bora akaachwa alitumikie taifa lake na si watu kutetea interest zao. ni miongon watu muhim tena kwa kipind hik kigumu cha mabadiliko.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Siku hizi JF popote pale unaanzisha mada yeyote. Iwe kwenye picha, mambo ya kikubwa, complaints. popote tu.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,875
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,875 1,712 280
taratibu, Orait, what was your point again?
ana makinda anaweza, na bado kuna watanzania wengi wanaweza. Napingana na hoja kuwa in the absence of one person(eg.6) bunge halitakuwa na uhuru wa mawazo. Wakati wa 6 mbona alizuia kwa ubabe baadhi ya mawazo?: mf, kuna mbunge alitoa hoja kuwa mwenyekiti wa jmt ya bunge juu ya richmond(mwakyembe) alikiuka kanuni inayomtaka mjumbe wa kmt yyte ku-declare interest dhidi ya matter ambayo kamati ina-probe (mwakyembe ni mmoja wa wamiliki wa kampuni inayotaraji kufua umeme kwa upepo- kwa hiyo ni mshindani ktk sekta ya nishati). Sita alimnyamanzisha mtoa hoja kuwa kanuni haikuvunjwa na akamtaka kwenda mahakamani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325