Kama ni wewe ungefanyaje

salaniatz

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,678
2,000
Mfano wewe ni Derevawa Bodaboda umepigiwa simu kumfuata mteja Gest na wewe ukaenda maana ndiyo kazi yako, sasa ile unafika tu! Unakuta Mteja ni Mkeo, akiwa na jamaa Mlangoni wanatoka ndani ya Guest wakiwa Wameshikana Mikono na Jamaa anakwambia Muwahishe Nyumbani kabla Mume wake hajarudi, Na wewe ndiye MUME
 

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Aug 16, 2016
2,472
2,000
Namwahisha nyumbani chap

Sitamsemesha chochote japo moyoni itaniuma sana

Nitatafuta Kalam Na karatasi ntaiandika talaka

Kwa sababu siwezi kuanza kujua katembea nae au la

Kitendo cha kumkuta guest Na mwanaume mwengine n wazi hafai Na ameivunja ndoa yake kwa mikono yake

Namsaidia kumfungashia ikibidi Na nitampakia kwenye usafiri wangu kumsogeza karibu na usafiri wa kumpeleka kwao
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
May 10, 2015
12,311
2,000
Nngechukua changu chap chap, nimuwahishe ka atathubutu kupanda. Ila changu kibindoni kwanza. Akifika, atanipa stori ya alikotoka kwani nilimwacha home nkaende kusakanya za kumlisha
Nadhani ningefanya hivyo pia. Ila upande wangu wala nisingemuhoji chochote. Nampa adhabu ya kufikiria nafikiria nini, wakati nafikiria kujitoa.
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
May 10, 2015
12,311
2,000
Namwahisha nyumbani chap

Sitamsemesha chochote japo moyoni itaniuma sana

Nitatafuta Kalam Na karatasi ntaiandika talaka

Kwa sababu siwezi kuanza kujua katembea nae au la

Kitendo cha kumkuta guest Na mwanaume mwengine n wazi hafai Na ameivunja ndoa yake kwa mikono yake

Namsaidia kumfungashia ikibidi Na nitampakia kwenye usafiri wangu kumsogeza karibu na usafiri wa kumpeleka kwao
Hmm!
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,528
2,000
namwambia wife aende nyumbani...nakodi chumba alaf nam'bandua jamaa....alafu napitia hardware nanunua panga nikifika geto wife simwambii chochote....asubuh na mapema naanza kunoa panga....mchana tena nanoa panga langu....jioni tena nanoa panga alafu wife simkasirikii....kesho tena nanoa panga asubuhi,mchana na jioni....wife akiona tu nnavonoa panga lazima afe kwa hofu....
 

kilalile

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
1,598
2,000
Mpakie, kama kwao si mbali mpeleke, rudia mizigo yake nyumbani, mpelekee.

Kama kwao mbali, kamshushe stendi kuu, rudia mizigo yake nyumbani, mpelekee.

Maisha lazima yaendelee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom