Hata kama ungekuwa ni wewe lazima tu, ungeachana naye!

Fakyuol

Senior Member
Nov 26, 2023
147
323
Shalom wana jf

Iko hivi, kuna huyu dada ni mzuri sana, nko naye kwenye mahusiano
Kwa muda sasa!!!

Ni boss flani hivi ana kampuni zake kama mbili kubwa
In short ana mawe!!!

Tatizo n kwamba...imekuwa kila nikiwa nafanya naye sex
Akikolea
Anataka nimnanii kinyume na kawaida
Mm nakataa....namwambia siko tayar...labda anipe muda

Hali imekuwa hivyohivyo kila tunaposhiriki
Anadai ..hajawai fanywa hivyo and anataman saaana sana sana kujua
Utamu wake!! Na sio na mwanaune yeyote yule..bali mimi tu!!!

Kuna wakat tukiwa kwenye mechi ..utamuon anaishk anakuw kama anachezesh hapo afu...kama anajarb kuisukumia..mm nakuwa mkali

Binafsi bora nife kuliko kufanya hilo zoezi!!

Nimefikiria kuachana naye KABISA
Pamoja na kwamba ..amekuwa msaada mkubwa sana kwenye maisha yangu!!

Ameninunulia nyumba....kanifungulia na ofisi kubwa
Na hapa alipo tayari ana ujauzito wangu!!

Sitak zambi za kujitakia mm!!

nahtaj kujua kama uamuz niliouchukua....unamanufaa mkabuwa kuliko madhara...!!!
 
Shalom wana jf

Iko hivi ..kuna huyu dada ni mzuri sana...nko naye kwenye mahusiano
Kwa muda sasa!!!

Ni boss flani hivi ..ana kampuni zake kama mbili kubwa
In short ..ana mawe!!!

Tatizo n kwamba...imekuwa kila nikiwa nafanya naye sex
Akikolea
Anataka nimnanii kinyume na kawaida
Mm nakataa....namwambia siko tayar...labda anipe muda

Hali imekuwa hivyohivyo kila tunaposhiriki
Anadai ..hajawai fanywa hivyo and anataman saaana sana sana kujua
Utamu wake!! Na sio na mwanaune yeyote yule..bali mimi tu!!!

Kuna wakat tukiwa kwenye mechi ..utamuon anaishk anakuw kama anachezesh hapo afu...kama anajarb kuisukumia..mm nakuwa mkali


Binafsi bora nife kuliko kufanya hilo zoezi!!

Nimeamua kuachana naye
Pamoja na kwamba ..amekuwa msaada mkubwa sana kwenye maisha yangu!!

Ameninunulia nyumba....kanifungulia na ofisi kubwa
Na nmemwacha na ujauzito wangu!!

Sitak zambi za kujitakia mm!!
ID yako..!!!
 
Shalom wana jf

Iko hivi ..kuna huyu dada ni mzuri sana...nko naye kwenye mahusiano
Kwa muda sasa!!!

Ni boss flani hivi ..ana kampuni zake kama mbili kubwa
In short ..ana mawe!!!

Tatizo n kwamba...imekuwa kila nikiwa nafanya naye sex
Akikolea
Anataka nimnanii kinyume na kawaida
Mm nakataa....namwambia siko tayar...labda anipe muda

Hali imekuwa hivyohivyo kila tunaposhiriki
Anadai ..hajawai fanywa hivyo and anataman saaana sana sana kujua
Utamu wake!! Na sio na mwanaune yeyote yule..bali mimi tu!!!

Kuna wakat tukiwa kwenye mechi ..utamuon anaishk anakuw kama anachezesh hapo afu...kama anajarb kuisukumia..mm nakuwa mkali


Binafsi bora nife kuliko kufanya hilo zoezi!!

Nimeamua kuachana naye
Pamoja na kwamba ..amekuwa msaada mkubwa sana kwenye maisha yangu!!

Ameninunulia nyumba....kanifungulia na ofisi kubwa
Na nmemwacha na ujauzito wangu!!

Sitak zambi za kujitakia mm!!
Daaaas Nawanda wanna....mtumie number Nawanda.....
 
Shalom wana jf

Iko hivi ..kuna huyu dada ni mzuri sana...nko naye kwenye mahusiano
Kwa muda sasa!!!

Ni boss flani hivi ..ana kampuni zake kama mbili kubwa
In short ..ana mawe!!!

Tatizo n kwamba...imekuwa kila nikiwa nafanya naye sex
Akikolea
Anataka nimnanii kinyume na kawaida
Mm nakataa....namwambia siko tayar...labda anipe muda

Hali imekuwa hivyohivyo kila tunaposhiriki
Anadai ..hajawai fanywa hivyo and anataman saaana sana sana kujua
Utamu wake!! Na sio na mwanaune yeyote yule..bali mimi tu!!!

Kuna wakat tukiwa kwenye mechi ..utamuon anaishk anakuw kama anachezesh hapo afu...kama anajarb kuisukumia..mm nakuwa mkali


Binafsi bora nife kuliko kufanya hilo zoezi!!

Nimefikiria kuachana naye KABISA
Pamoja na kwamba ..amekuwa msaada mkubwa sana kwenye maisha yangu!!

Ameninunulia nyumba....kanifungulia na ofisi kubwa
Na hapa alipo tayari ana ujauzito wangu!!

Sitak zambi za kujitakia mm!!

nahtaj kujua kama uamuz niliouchukua....unamanufaa mkabuwa kuliko madhara...!!!
Chai baridi
 
Shalom wana jf

Iko hivi ..kuna huyu dada ni mzuri sana...nko naye kwenye mahusiano
Kwa muda sasa!!!

Ni boss flani hivi ..ana kampuni zake kama mbili kubwa
In short ..ana mawe!!!

Tatizo n kwamba...imekuwa kila nikiwa nafanya naye sex
Akikolea
Anataka nimnanii kinyume na kawaida
Mm nakataa....namwambia siko tayar...labda anipe muda

Hali imekuwa hivyohivyo kila tunaposhiriki
Anadai ..hajawai fanywa hivyo and anataman saaana sana sana kujua
Utamu wake!! Na sio na mwanaune yeyote yule..bali mimi tu!!!

Kuna wakat tukiwa kwenye mechi ..utamuon anaishk anakuw kama anachezesh hapo afu...kama anajarb kuisukumia..mm nakuwa mkali


Binafsi bora nife kuliko kufanya hilo zoezi!!

Nimefikiria kuachana naye KABISA
Pamoja na kwamba ..amekuwa msaada mkubwa sana kwenye maisha yangu!!

Ameninunulia nyumba....kanifungulia na ofisi kubwa
Na hapa alipo tayari ana ujauzito wangu!!

Sitak zambi za kujitakia mm!!

nahtaj kujua kama uamuz niliouchukua....unamanufaa mkabuwa kuliko madhara...!!!
Utoto raha sana,
 
Shalom wana jf

Iko hivi ..kuna huyu dada ni mzuri sana...nko naye kwenye mahusiano
Kwa muda sasa!!!

Ni boss flani hivi ..ana kampuni zake kama mbili kubwa
In short ..ana mawe!!!

Tatizo n kwamba...imekuwa kila nikiwa nafanya naye sex
Akikolea
Anataka nimnanii kinyume na kawaida
Mm nakataa....namwambia siko tayar...labda anipe muda

Hali imekuwa hivyohivyo kila tunaposhiriki
Anadai ..hajawai fanywa hivyo and anataman saaana sana sana kujua
Utamu wake!! Na sio na mwanaune yeyote yule..bali mimi tu!!!

Kuna wakat tukiwa kwenye mechi ..utamuon anaishk anakuw kama anachezesh hapo afu...kama anajarb kuisukumia..mm nakuwa mkali


Binafsi bora nife kuliko kufanya hilo zoezi!!

Nimefikiria kuachana naye KABISA
Pamoja na kwamba ..amekuwa msaada mkubwa sana kwenye maisha yangu!!

Ameninunulia nyumba....kanifungulia na ofisi kubwa
Na hapa alipo tayari ana ujauzito wangu!!

Sitak zambi za kujitakia mm!!

nahtaj kujua kama uamuz niliouchukua....unamanufaa mkabuwa kuliko madhara...!!!
Weka nambari tumpe anachodeserve
 
Kama watoto wanavyoachana na hisabati. Soma na upige kura kuokoa kizazi hiki.

 
Nimejuta kupoteza muda kuusoma kumbe👇
images (1).jpeg
 
Back
Top Bottom