Kama ni kweli nasi huu utakuwa ni uthibitisho


mahutu

mahutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
767
Likes
548
Points
180
mahutu

mahutu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
767 548 180
Habari zenu wapendwa wapendwa....natumaini mkopoa nyote na poleni kwanza na mihangaiko ya hali hii tuionayo ya maisha ya kila siku..
Kila mtu anajua maisha yanavo muendea hivo huwezi sema moja kwa moja maana kila mtu ana kamba yake wengine ndefu, wengine fupi ila bado tunasonga..kama tittle inavosomeka.. kama kweli maisha ni magumu uthibitisho wake utakua dec 25 na jan 1..kama hizi siku watu hawatasherekea basi ntaamini maisha ni magumu na sitarajii kuona watu wakifanya kufuru za anasa kama zamani maana kila siku watu wanasema afadhar ya jana..
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,981
Likes
12,457
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,981 12,457 280
Hata wachagga Mwaka huu hawarudi Moshi naskia wamefungua magroup ya whatsapp kwa ajili ya kukutana(kuhesabiwa)
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144