miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
ampangie chumba tu .. wakati anakatikia na kukojoa humo ndani alijua anaweka kwenye kibakuli au ? mpe hongera mwambie alee tu na atafute biashara sababu hakuna huruma
Jamaa amechanganyikiwa yani anamuona kama Sir God hayuko side yake kabisa, namba haisomeki na matatizo yanaongezeka.ampangie chumba tu .. wakati anakatikia na kukojoa humo ndani alijua anaweka kwenye kibakuli au ? mpe hongera mwambie alee tu na atafute biashara sababu hakuna huruma
mmh sina huruma kwa hao wakosaji wa hivi wacha dawa imuingie .. akubali kulea tuJamaa amechanganyikiwa yani anamuona kama Sir God hayuko side yake kabisa, namba haisomeki na matatizo yanaongezeka.
Hili swali ndio kitu cha kwanza kimekuja akilini baada ya kumaliza kusoma hii storyWewe umeponaje kwa swaiba huyoo..... ??
HahahaKichwa kidogo kikisimama.. Kikubwa hakifanyi kazi..
Zingine zinakuwa zake ila anazipitishia kwa rafiki zake [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Sky Eclat ana stori nyingi za kuhusu jamaa zake mpaka namuona muongo siku hizi
Wewe umeponaje kwa swaiba huyoo..... ??
Ingekuwa wewe ni huyo HG ungefanyaje?patamu hapoo
Ingekuwa wewe ni huyo HG ungefanyaje?patamu hapoo
hahaahaaaaa, kama nakuona vileHousegirl anataka apartment? Hahahahaa ndio tatizo bhana wakati unakula unakua unafaidiiii hadi raha, na lile joto la HG hua halioni ndani kwa Mama mwenye Nyumba, HG mtamu jamani, usikie tu kwa mwenzio. sijui ni zile harufu zao??