Kama Mimi ningekuwa Dkt. John Magufuli

Ne Mbwitu

JF-Expert Member
Aug 23, 2020
276
1,000
1. Ningeaziga jeshi la polisi na vyombo vya dola vifanye uchunguzi na kuwasaka wote waliofanya jaribio la mauaji ya Lissu.

2. Ningewaamuru Polisi wasiwapige mabomu wapinzani.

3. Ningefuta sheria zote kandamizi kwa amri ya rais (presidential decree)

4. Ningewaita viongozi wa vyama vya wafanyakazi na kuwaahidi kushughulikia madai yao

5. Ningehakikisha Lissu anapewa msafara mzito wa ulinzi katika kampeni zake

6. Ningemfuta kazi Mkurugenzi wa tume ya uchaguzi na kuteua mwingine

7. Nisingewapigia kampeni wabunge na madiwani wasiopendwa na wananchi wa eneo husika

8. Ningemwita Maalim Seif na kufanya naye mazungumzo

9. Ningemwita Mbowe na Zitto na kufanya nao mazungumzo.

10. Ningeendeleza unyeyekevu kwa kauli, matendo, na kuzungumza kwa upole.

Je, Kama wewe ungekuwa JPM!!!
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
3,837
2,000
Ningekuwa Mimi, ingewauliza washauri wapi tunakosea nakuwapima Kila mmoja uzalendo wake, halisi au la,upo kwa maslahi ya taifa au la. Na je, hawakuweza kuona mwelekeo wachama ulivyo? Je hawakuweza kuona mwelekeo was taifa ulivyo? Je ni kitu gani kifanyike kwa mustakabali mwema wa taifa letu.
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
4,631
2,000
Alipoingia tu madarakani akawaita viongozi wote wa vyama vya wafanyakazi na kuwahonga wake KIMYAA. Vyama vyote vya wafanyakazi wamejazwa mafia VIPENYO Wale wa pale makumbusho.
 

Ne Mbwitu

JF-Expert Member
Aug 23, 2020
276
1,000
Ningekuwa Mimi,ningewauliza washauri wapi tunakosea nakuwapima Kila mmoja uzalendo wake,halisi au la,upo kwa maslahi ya taifa au la.Na je hawakuweza kuona mwelekeo wachama ulivyo? Je hawakuweza kuona mwelekeo was taifa ulivyo? Je ni kitu gani kifanyike kwa mustakabali mwema wa taifa letu.
Waliompoteza mzee # 1. Bashiru 2. Polepole.
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,946
2,000
JPM alidhani maflyover, mareli, ma-ndege ndio vitu vya kuombea kura. Kwa dunia ya leo hivyo vitu sio vya kutishia watu; hata watoto wanaviona kila siku kwenye Tv,simu,games nk

Watu wanataka furaha, amani, haki, heshima, shibe - kuishi bila hofu, wameyakosa haya kwa miaka mi5.
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
6,761
2,000
Lini sasa haa umechelewa tulikwambia ukatuziba midomo ukasema hujaribiwi, a country is not a company
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
12,148
2,000
Aibu kubwa, wewe unafikiri kuongoza nchi ni kama kuongoza JF (no pun intended) oops nyumba yako.
Kama Kuna MTU Alikudanganya Akakwambia Chadema Imekufa, Nikuambie Sasa Mimi Nimeshuhudia Chadema Iko Mioyoni Mwa Watu, Aseee.

Kwa taarifa yake huyo mpuuzi aliyetoa kauli hiyo ya kidwanzi, ataanza kufa yeye na Chadema ataiacha ikizidi kustawi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom