• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kama kuna watu serious kwenye mikoa hii basi wanicheki.

CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,729
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,729 2,000
Habari za Mwaka mpya? Bila shaka tunaendelea kupambana tu.

Nina Idea 1 hivi ila implementation yake inahitaji watu wawe mikoa kadhaa wa kadhaa ndo Idea inaweza fanya kazi.

Sasa basi kama uko mikoa tajwa hapa Chini basi unaweza nicheki then tukaona tunafanyaje.

Hao ninoa watafuta tutasaidiana nao kufanya kazi

1. Dar
2.Morogoro
3.Iringa
4.Mbeya
5.Mtwara
6.Dodoma
7.Tanga
8.Mwanza
9.Bukoba
10.Kigoma
11.Rukwa.

Kama kuna mkoa hujatajwa basi leewa kwa sasa haihitajiki. Ni mtu 1 kwa kila mkoa.

Angalizo.
Watu sirias make Wabongo wengi tunapenda tu matokea ila usiriasi hakuna.

1.Na ni Kazi ambayo itahitaji tu uwe na Office basi.

2. Baada ya hapo tutakutana kwa njia ya Whatsapp wote na Baadae my be physical Mungu akipenda.

Nicheki PM. Siriasi tu basi.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
3,082
Points
2,000
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
3,082 2,000
Habari za Mwaka mpya? Bila shaka tunaendelea kupambana tu.

Nina Idea 1 hivi ila implementation yake inahitaji watu wawe mikoa kadhaa wa kadhaa ndo Idea inaweza fanya kazi.

Sasa basi kama uko mikoa tajwa hapa Chini basi unaweza nicheki then tukaona tunafanyaje.

Hao ninoa watafuta tutasaidiana nao kufanya kazi

1. Dar
2.Morogoro
3.Iringa
4.Mbeya
5.Mtwara
6.Dodoma
7.Tanga
8.Mwanza
9.Bukoba
10.Kigoma
11.Rukwa.

Kama kuna mkoa hujatajwa basi leewa kwa sasa haihitajiki. Ni mtu 1 kwa kila mkoa.

Angalizo.
Watu sirias make Wabongo wengi tunapenda tu matokea ila usiriasi hakuna.

1.Na ni Kazi ambayo itahitaji tu uwe na Office basi.

2. Baada ya hapo tutakutana kwa njia ya Whatsapp wote na Baadae my be physical Mungu akipenda.

Nicheki PM. Siriasi tu basi.



Sent using Jamii Forums mobile app
ANAPIGWA MTU SOON HAPA!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Torch

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
1,122
Points
2,000
T

Torch

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
1,122 2,000
Yani wewe mwenyewe mkoa uliopo unaoishi umekosa MTU sirias awe rafiki, ndugu, classmate, hats jirani?

OK: tusubiri simu za kutapeliwa hapa
 
isajorsergio

isajorsergio

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
2,002
Points
2,000
isajorsergio

isajorsergio

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
2,002 2,000
Sorry! Ningependa kufahamu kuna nini kinaendelea
 
Puyet Babel

Puyet Babel

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,588
Points
2,000
Puyet Babel

Puyet Babel

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,588 2,000
Umeamua kuja wazi wazi kujidhihiri kuwa wewe ni tapeli

Weka kila kitu ni mchongo gani huo madogo waupime na waushughulikie kama kweli unalipa na sio kuleta porojo ukawarubuni huko pm
Habari za Mwaka mpya? Bila shaka tunaendelea kupambana tu.

Nina Idea 1 hivi ila implementation yake inahitaji watu wawe mikoa kadhaa wa kadhaa ndo Idea inaweza fanya kazi.

Sasa basi kama uko mikoa tajwa hapa Chini basi unaweza nicheki then tukaona tunafanyaje.

Hao ninoa watafuta tutasaidiana nao kufanya kazi

1. Dar
2.Morogoro
3.Iringa
4.Mbeya
5.Mtwara
6.Dodoma
7.Tanga
8.Mwanza
9.Bukoba
10.Kigoma
11.Rukwa.

Kama kuna mkoa hujatajwa basi leewa kwa sasa haihitajiki. Ni mtu 1 kwa kila mkoa.

Angalizo.
Watu sirias make Wabongo wengi tunapenda tu matokea ila usiriasi hakuna.

1.Na ni Kazi ambayo itahitaji tu uwe na Office basi.

2. Baada ya hapo tutakutana kwa njia ya Whatsapp wote na Baadae my be physical Mungu akipenda.

Nicheki PM. Siriasi tu basi.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
dtj

dtj

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2014
Messages
1,230
Points
2,000
dtj

dtj

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2014
1,230 2,000
Umeamua kuja wazi wazi kujidhihiri kuwa wewe ni tapeli

Weka kila kitu ni mchongo gani huo madogo waupime na waushughulikie kama kweli unalipa na sio kuleta porojo ukawarubuni huko pm
Unataka kusema jamaa ni Tapeli aliye kubuhu
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
Njaanuary hii imeanza vibaya kuweni makini

Sent from my SM-J700H using Tapatalk
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,729
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,729 2,000
Yes mkuu Niko Arusha ndo maana sijaitaja nina maana yangu.
Sioni mkoa wa Arusha au Kilimanjaro hapo ! Hii maana yake akili mingi haihitajiki kwenye hiyo deal yako hapo au kuna wajinga umepanga kuwapiga. kila la kheri

Sent from my SM-J700H using Tapatalk
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,198
Members 531,114
Posts 34,417,060
Top