joboychali
Senior Member
- Feb 3, 2017
- 171
- 91
Mavazi ya watu wasiojulikana[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14]Poa njoo hapa kauta ya get kubwa Nina coca hapa na jaket la lather
Mavazi ya watu wasiojulikana[emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14]Poa njoo hapa kauta ya get kubwa Nina coca hapa na jaket la lather
Mkuu mimi ni kiti ulichokalia, tulia basi mbona unambwembwe.Poa njoo hapa kauta ya get kubwa Nina coca hapa na jaket la lather
Nipo huku njeKama kichwa cha habari kinavyojieleza..
Ok. Naingia ngoja nimalize kula.Mi niko ndani kama inaigia poa
Unamtisha mzee[emoji23][emoji23][emoji23]Nikukute wapi sasa? Ninakuja na uniforms utanitambua tu
Unifom usiku huuKwa lipi anitishe...