Kama kuna mwana JF.hapa TERMINAL PUB(Moro) anipm mda huu

Kama kuna mwana JF.hapa TERMINAL PUB(Moro) anipm mda huu

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Posts
2,514
Reaction score
2,744
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza..
 
Hata Mimi nimepaki roli hapo sheli ndio nikaja hapa..kuna dace nzuri
Kuna Sophy hapo muulizie.. Huwa hana shida kwa compan..Anajua hata kutunziwa siri.
 
  • Thanks
Reactions: lup
Kuna Sophy hapo muulizie.. Huwa hana shida kwa compan..Anajua hata kutunziwa siri.
Sijasema Sophy wala kampani kuwa muelewa mkuu
 
Back
Top Bottom