"kama kesho umeingia chumbani kufanya nini?`

dazipozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Posts
1,137
Reaction score
106
Dazipozi kama kawaida yangu,baada ya kazi narud zngu home,wkti npta uchchroni,nilisikia mabishano kati ya mwanamke na mwanaume ambapo mwanaume alikuwa anasema:"Sasa itakuwaje?"
"Si nimekueleza kesho leo hapana".nirirudi zangu paka kwenye dirisha,niliweza kuwaona wamekaa kitandani kimahaba,"Acha hizo si ulikubali kuwa unanipa UTAMU sasa tatizo nini?`
"Nina wasisi mume wangu yupo njiani anarudi".
"Huu muda 2naobishana si ningekuwa nimemaliza."
"Hapana kesho bwana,".Mwanamke aligoma,wakati mimi uku k2 kimesimama,Nilijikuta nakasilika japo shughuli sio yangu,nilijikuta napayuka kwa hasira."Wanawake wengine bwana washamba sasa kama kesho umeingia chumbani kufanya nini?",Mx
 
Ameingia kukuona ukiweweseka na mdudu wako!
 
Pale mshamba anapomuita mwenzake mshamba. .
 
Dazipozi umenichekesha. Kwanza unawachungulia watu katika private life yao, then unaacha hito private life ukuaffect kimwili na kiakiki, then haitoshi unaingia JF kuanzisha uzi... duh!
 
sheee!
 
:tongue:si unajua tena........Mx
 
Kausha basi usimwambie mtu...Mx:eyebrows:
 
eti..eeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!Mx:A S embarassed:
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…