Kama hizi ni fashion basi vijana wengi wa sasa ni vichaa


Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,445
Likes
1,203
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,445 1,203 280
Lol
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,839
Likes
11,666
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,839 11,666 280
hahahahahhahahhahahhahahahha
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Hapa ndiyo utaelewa sasa ni kwa nini waziri mkuu na mkuu wa mkoa wa Dar (Serikali kwa ujumla) wamepiga marufuku uvutaji wa shisha na madawa ya kulevya.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Hapa ndiyo utaelewa sasa ni kwa nini waziri mkuu na mkuu wa mkoa wa Dar (Serikali kwa ujumla) wamepiga marufuku uvutaji wa shisha na madawa ya kulevya.
Dah hatari sana
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,776
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,776 7,599 280
Afu unakuta na mtoto wa kiume anavaa bila aibu akipapaswa kalio wala hashituki anasema niongeze...serikali iangalie na suala la mavazi mana vijana wanayagombania kila kitu wanaiga hadi basi na sisi wafanyabiashara hatuwezi Acha kuwauzia mana tunataka hela
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Ukimchokoza Sir God lazima akupigie, time will tell.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Afu unakuta na mtoto wa kiume anavaa bila aibu akipapaswa kalio wala hashituki anasema niongeze...serikali iangalie na suala la mavazi mana vijana wanayagombania kila kitu wanaiga hadi basi na sisi wafanyabiashara hatuwezi Acha kuwauzia mana tunataka hela
Hahaha
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,047
Likes
19,643
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,047 19,643 280
Dah!! Yani mpaka wanatia huruma.. kama hawana uwezo si wanunue hata za mtumba..
 
Lee Cho in

Lee Cho in

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
859
Likes
446
Points
80
Lee Cho in

Lee Cho in

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
859 446 80
Mkuu asante sana mi nshaapa kutokuvaa nguo za aina hyo
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Ni Ukichaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,448
Members 475,533
Posts 29,288,625