Kama hii ni kweli basi kazi ipo

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,410
2,000
Kwamba.

Watu ambao wakienda kuoga kwa kuanzia kujimwagia maji kichwani huwa ni Werevu kuliko wale wanaoanzia Mabegani au Miguuni.

Unaikubali au unaikataa hii?
 

Trainee

JF-Expert Member
Sep 22, 2018
836
1,000
Ni kweli aisee...

Japo napata ukakasi kidogo maana kuna madoktori wanatuambiaga tusijizoeshe kuanzia kichwani (hasa kama maji ni ya baridi) eti inaathiri ubongo
 
  • Thanks
Reactions: amu

Blood of Jesus

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,277
2,000
Bila shaka wewe mleta uzi unatokea pande za uswazi, maana huko uswazi bafuni lazima uende na ndoo ya maji. Bafuni hakuna maji tiririka tokea juu.
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,124
2,000
Ni kweli aisee...

Japo napata ukakasi kidogo maana kuna madoktori wanatuambiaga tusijizoeshe kuanzia kichwani (hasa kama maji ni ya baridi) eti inaathiri ubongo
Nami najua hii.
Hata ukiwa na bomba la mvua unaanza na miguu kupanda juu taratibu. Maji ya baridi husababisha mishipa kusinyaa ma hivyo flow ya damu kuwa kubwa na kupasua mishipa mwisho wa siku ndo ile kaanguka wakati anaoga.
 

Flano

JF-Expert Member
Aug 7, 2019
523
1,000
Mkuu Genta mi hua nnakukubali sana kwa mada zako fikirishi, japo kuna watu humu wasiofikia hata nusu ya talanta yako wataanza kukuponda.
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,482
2,000
Ukiwaangalia hawa akina Hawa nayaamini unayoyasema hawa wanaanziaga mabegani tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom