Kama Dar na Dodoma ndio hivi, Mwanza mjiandae vyema

Kama Dar na Dodoma ndio hivi, Mwanza mjiandae vyema

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,421
Reaction score
31,922
Tunakuja kumuaga Dr John Pombe Magufuli.

Mkuu wa Mkoa rafiki yangu Mongela ni vyema ukajiandaa kwani mambo ni serious sana na wapendwa wa Magufuli ni wengi.

Omba msaada kutoka mikoa jirani
 
Tunakuja kumuaga Dr John Pombe Magufuli...
Mkuu wa Mkoa rafiki yangu Mongela ni vyema ukajiandaa kwani mambo ni serious sana na wapendwa wa Magufuli ni wengi..omba msaada kutoka mikoa jirani
Una hangover bado
 
Maambukizi ya Covid-19 nayo yatazidi sana kipindi hiki.
 
Maambukizi ya Covid-19 nayo yatazidi sana kipindi hiki.
Hakuna cha maambukizi wala nini! Mungu alishatuponya toka mwaka jana. Kama hauijui corona ilivyo nenda Marekani au Uingereza au Brazil uone jinsi ambavyo watu wanaambukizwa kwa maelfu kila siku na kufa kwa mamia na maelfu kila siku pamoja na kwamba wanavaa "hirizi" kufunika pua na mdomo!
 
Tunakuja kumuaga Dr John Pombe Magufuli...
Mkuu wa Mkoa rafiki yangu Mongela ni vyema ukajiandaa kwani mambo ni serious sana na wapendwa wa Magufuli ni wengi..omba msaada kutoka mikoa jirani
Mnazidi kusambaza covid. Mnatia kinyaaa kwani huo siyo utamaduni wa Kiafrica. Maiti inatembezwa kwa uonesho ili iweje?

Is it a trophy?
 
Hakuna cha maambukizi wala nini! Mungu alishatuponya toka mwaka jana. Kama hauijui corona ilivyo nenda Marekani au Uingereza au Brazil uone jinsi ambavyo watu wanaambukizwa kwa maelfu kila siku na kufa kwa mamia na maelfu kila siku pamoja na kwamba wanavaa "hirizi" kufunika pua na mdomo!
Kwanza kabisa thibitisha Mungu yupo.
 
hata mimi ninajiandaa kutoka Mwabayanda huku niende kumuaga shujaa wa wanyonge.
 
He was too great for a president. I should at least do this.
 
Kuna watu wameumia kweli , kuona umati wa watu imejitokezza kumuaga , hayat Rais magufuli , pumzika kwa Amani .
Hasa wafuasi ya yule lafa, hawakutegemea kama watu wengi kiasi hicho watajitokeza ili uongo wao wa kusema magufuli alikuwa hapendwi utimie. Wameumbuka vibaya. Ndiyo maana lafa mwenyewe amekosa hata kitu cha maana cha kusema.
 
Hasa wafuasi ya yule lafa, hawakutegemea kama watu wengi kiasi hicho watajitokeza ili uongo wao wa kusema magufuli alikuwa hapendwi utimie. Wameumbuka vibaya. Ndiyo maana lafa mwenyewe amekosa hata kitu cha maana cha kusema.
Lafa pamoja na risasi 16 lakini bado tunashirikiana nae oxygen ya bure duniani.
 
naona kuna fursa ya biashara ya uuzwaji wa majeneza hapa!
acha nijisogeze dodoma,na loli langu la majeneza!
nyie kufeni,siye tupeleke watoto intaneshino skulizi!
 
Back
Top Bottom