Kama Bashir al assadi ameshinda,hata Gaddaf angeshinda

Kama Bashir al assadi ameshinda,hata Gaddaf angeshinda

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Posts
17,894
Reaction score
33,702
Ushindi wa Bashar-al assad,kura alizopata zaidi ya asilimia 80% inamanisha western countries ndo wanaopeleka matatizo ktk nchi zngne hata Libya wangefanya uchaguzi bado gaddaf angeshinda angeshinda.
 
Ushindi wa Bashar-al assad,kura alizopata zaidi ya asilimia 80% inamanisha western countries ndo wanaopeleka matatizo ktk nchi zngne hata Libya wangefanya uchaguzi bado gaddaf angeshinda angeshinda.
Gadafi hakuwa na tatizo lolote ni kiongozi wa kupigiwa mfano Africa. Ushawishi wa nje na vita vimekuja kubomoa alichojenga. Libya sasa yaweza chukua miaka 100 kusimama tena.
 
Swali je? Kama bashar alikuwa mbaya kwa nini bdo wampe kura tenda kwa kishindo

unajua swala la % halijarishi ni idadi gani wamepiga mfano hata wangepiga watu mia wangesema ameshinda kwa asilia 90% na wapinzani wangeambiwa wameshinda kwa asilimia kumi,all in all that is the willngeness of the syrian,
 
Ushindi wa Bashar-al assad,kura alizopata zaidi ya asilimia 80% inamanisha western countries ndo wanaopeleka matatizo ktk nchi zngne hata Libya wangefanya uchaguzi bado gaddaf angeshinda angeshinda.

Wamagharibi na marekani ni watu wabaya sana, yaani walikuwa wanataka ashindwe. Sasa kashinda wanasema eti kunaudanganyifu. Damu ya Gaddafi itaendelelea kuwalilia tu.
Alafu baadhi yetu waafrika tunashangilia eti gadaffi alikuwa mtu mbaya. Kwa kutudhalilisha sasa wanatulazimisha eti tuoane jinsia moja ili watupe msaada. JAMANI WAAFRIKA WENZANGU TUSIKUBALI KUTENGANISHWA KWA KUTUMIA TOFAUTI ZA IMANI ZETU ZA DINI. WAZUNGU WAMESHAGUNDUA KWAMBA WAKIINGIA KWA GIA YA UISLAMU NA UKRISTU TUTACHINJANA. KUWENI MAKINI SANA...........
 
Nina uhakika walibya wanajuta sana

Wanatamani wangekufa kama kiongozi wao
 
Wamagharibi na marekani ni watu wabaya sana, yaani walikuwa wanataka ashindwe. Sasa kashinda wanasema eti kunaudanganyifu. Damu ya Gaddafi itaendelelea kuwalilia tu.
Alafu baadhi yetu waafrika tunashangilia eti gadaffi alikuwa mtu mbaya. Kwa kutudhalilisha sasa wanatulazimisha eti tuoane jinsia moja ili watupe msaada. JAMANI WAAFRIKA WENZANGU TUSIKUBALI KUTENGANISHWA KWA KUTUMIA TOFAUTI ZA IMANI ZETU ZA DINI. WAZUNGU WAMESHAGUNDUA KWAMBA WAKIINGIA KWA GIA YA UISLAMU NA UKRISTU TUTACHINJANA. KUWENI MAKINI SANA...........

nia yao tuwe tegemezi kwao,angalia income per capital ktk utawala wa gaddaf na sasa
 
Gadafi hakuwa na tatizo lolote ni kiongozi wa kupigiwa mfano Africa. Ushawishi wa nje na vita vimekuja kubomoa alichojenga. Libya sasa yaweza chukua miaka 100 kusimama tena.

kweli kabisa mkuu,damu ya jamaa itakuwa raana kwao
 
Hawa Marekani wana msemo kuwa hawana rafiki wala adui wa kudumu.R.IP.GADDAFI
 
Wamagharibi na marekani ni watu wabaya sana, yaani walikuwa wanataka ashindwe. Sasa kashinda wanasema eti kunaudanganyifu. Damu ya Gaddafi itaendelelea kuwalilia tu.
Alafu baadhi yetu waafrika tunashangilia eti gadaffi alikuwa mtu mbaya. Kwa kutudhalilisha sasa wanatulazimisha eti tuoane jinsia moja ili watupe msaada. JAMANI WAAFRIKA WENZANGU TUSIKUBALI KUTENGANISHWA KWA KUTUMIA TOFAUTI ZA IMANI ZETU ZA DINI. WAZUNGU WAMESHAGUNDUA KWAMBA WAKIINGIA KWA GIA YA UISLAMU NA UKRISTU TUTACHINJANA. KUWENI MAKINI SANA...........

Damu ya gaddafi itaendelea kuwalilia?!! We unafikiri hawa jamaa wameua gaddafi tu? Au wameanza jana kuua? Hawa watu wameanza kuua zamani sana lakin bado wachana nyavu tu, acha kujilegeza kinyonge ili uonewe huruma we pambana nao physically, mbona russia anajaribu?!!
 
Damu ya gaddafi itaendelea kuwalilia?!! We unafikiri hawa jamaa wameua gaddafi tu? Au wameanza jana kuua? Hawa watu wameanza kuua zamani sana lakin bado wachana nyavu tu, acha kujilegeza kinyonge ili uonewe huruma we pambana nao physically, mbona russia anajaribu?!!

Siyo kinyonge mkuu, ndo tunajaribu kuwahamasisha watu. Damu ya Gadafi itawalilia ndiyo, na sisi tunapambana. Uwezo wao ni mdogo sana, lakini sisi hatuna mshikamano. Wamesha tu group ki dini, ki nchi na panapowezekana wanatu group ki makabila.
Ndo maana nawahamasisha waafrika wenzangu tusiangalie tofauti za imani yetu kugombana na hawa manyangau
 
Vita ya uchonganishi ni mbaya sana wamarekani ingawa wamechochea na kufanikisha kiasi kikubwa kwa wasiria kuuwana lakini mrusi kakataa na kumuunga mkono Bashaar
 
Back
Top Bottom