Kama baba akiwa Kuli na mtoto lazima awe.......KULI!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama baba akiwa Kuli na mtoto lazima awe.......KULI!!!!!!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mtego wa Noti, Apr 2, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,231
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kama baba akiwa dereva na mtoto anakuwa...derevaaaa!!!!
    baba akiwa Daktari na mtoto anakuwa ..........daktariiiiii!!!
    Baba akiwa mpiga debe wa Mbagala kawe na mtoto lazima awe......Mpiga debe wa Tandale G/mboto!!!!....
    Kama baba akiwa mdokozi na mtoto anakuwa........kibaka!!!.......
    Baba akiwa kuli na mtoto lazima awe.......Kuli tena mpaka anakufa....!!!
    Sasa kuna ajabu gani kwa Siyoi kurithi kazi ya baba yake?.......watu...... hakuna ajabu!!!!!

    He!.....Kumbe wana-arumeru wao wameamini kubadilisha mwelekeo.....
    Safi sana wana arumeru....
    Nampenda sana Lusinde...ni CDM damudamu ndio maana aliamua kwenda kuvuruga system....
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Halafu na wale wapumbavu waliokuwa wakishangilia sielewi wana akili gani!
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walitaka CDM ikishinda CCM washindwe kwenda mahakamani maana wamezoea kama walivyomfanyia Lema.
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,231
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    wale huenda siyo wapumbavu ila walikuwa wanashangilia upumbavu wa lusinde...inawezekana ilikuwa ni mbinu yao ya kumfnaya aendelee kuonesha upumbavu wake....kumbuka alitumia kama 15min...hivyo wasingemshangilia iinawezekana asingetapika yote aliyotapika...
     
Loading...