Kale kanjia nilikosafisha sasa ndiyo barabara

Kale kanjia nilikosafisha sasa ndiyo barabara

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,329
Reaction score
23,260
Nmesikitika sana. Jumamosi nliingia arusha kikazi. Nikakumbuka mwaka 2015 nlikuwa huku mitaa flani hivi nlipata kabinti flani kametoka kumaliza shule. Nikaanza nako mahusiano; nlishangaa kalikuwa bikira, nikakapenda maana tulizoeana baadaye kakazoea na ku-enjoy sana mapenzi, nikajisifu.

Tukaendelea na mahusiano nlikaa Arusha miezi 3 kikazi nikarudishwa tena Dar HQ kuendelea na kazi.

Tuliwasiliana wasiliana baadaye kakasafiri kwenda kusoma SA. Mawasiliano yakapungua.jumapili nikamtafuta kwa WhatsApp ndo akanambia amerudi yupo Arusha, nikamwambia nami nipo.

Akafurahi na kutaka tuonane sikuona shida, Jumapili akaja hotelinI, tukapiga stories na kuogelea. Baadaye tukarudi ili tule arudi kwao. Tukiwa room kama binadamu mwingine wa kiume nikaomba game, hakubisha binti akataka tu tutumie condom mpaka tutakapopima wote. Nlimwandaa, nikamvua nguo, nlishtuka.

1. Kwenye clitoris ameweka kipini
2. Kitovuni ameweka kipini
3. Ana tattoo kwenye paja karibu na maungio

Nikajizuia kuuliza ingawa ni vitu ambavyo sikutegemea kabisa. Kuja kuingiza uume sehemu zake za siri, mmmh...kupo wazi yaani nliingia tu bila shida kabisa, nikaishiwa hamu kabisa, aligundua kuwa sipo ok.

Akaanza hangaika na styles mbalimbali ili nimalize. 40 mins sijamaliza na sioni raha yoyote, baadaye kwa kuvuta hisia sana nikamaliza. Nlitumia nguvu sana hadi nikapata headaches kuvuta hisia ya msichana mwingine.

Baadaye nikampeleka kwao, tukaagana. Jumatatu akaomba aje tuongee nikamruhusu akaja. Tukaongea sana jioni, ndo na akafunguka kuwa alipokuwa SA alikuwa ananimiss sana eti akajifunza kupitia kwa mwenzie matumizi ya dildo, na ndo yamesababisha uke wake upanuke kiasi.

Siku ile ya kwanza nlimwambia "nahisi sasa nakuwa mzee hata uume wangu una shrink/unakuwa mdogo ule utamu wako siupati kabisa" akasema tu "hamna bwana it's the same, I enjoy you''

But kiuhalisia nlihisi kabisa nimepungua sana maumbile yangu. Yule.mtoto ilikuwa kuingiza mashine ukeni mwale ni either niwe nmemwandaa dk 10-20 au nitumie vaseline. Leo hii hata bila kitu chochote naingia mpaka mwisho.

Nliumia sana. Kale kanjia nlikotengeneza sasa kamekuwa barabara kuu. Kipindi kile napita kwa tahadhari njia nyembamba sasa gari nne zinapishana. Main Road.

Akina dada, acheni kutumia dildos.
 
Haya bana japo umeandika kwa haraka umeeleweka japo hujamalizia vizuri
 
Nmesikitika sana. Jumamosi nliingia arusha kikazi. Nikakumbuka mwaka 2015 nlikuwa huku mitaa flani hivi nlipata kabinti flani kametoka kumaliza shule. Nikaanza nako mahusiano; nlishangaa kalikuwa bikira, nikakapenda maana tulizoeana baadaye kakazoea na ku-enjoy sana mapenzi, nikajisifu.

Tukaendelea na mahusiano nlikaa Arusha miezi 3 kikazi nikarudishwa tena Dar HQ kuendelea na kazi.

Tuliwasiliana wasiliana baadaye kakasafiri kwenda kusoma SA. Mawasiliano yakapungua.jumapili nikamtafuta kwa WhatsApp ndo akanambia amerudi yupo Arusha, nikamwambia nami nipo.

Akafurahi na kutaka tuonane sikuona shida jumapili akaja hotelin.tukapiga stories na kuogelea.baadaye tukarudi ili tule arudi kwao.tukiwa room kama binadamu mwingine wa kiume nikaomba game.hakubisha binti akataka tu tutumie condom mpaka tutakapopima wote.

Nlimwandaa.nikamvua nguo....nlishtuka
1. Kwenye clitoris ameweka kipini
2. Kitovuni ameweka kipini
3. Ana tattoo kwenye paja karibu na maungio

Nikajizuia kuuliza ingawa ni vitu ambavyo sikutegemea kabisa. Kuja kuingiza uume sehemu zake za siri.mmmh...kupo wazi yaani nliingia tu bila shida kabisa.kuna pwaya.nikaishiwa hamu kabisa.aligundua kuwa sipo ok.

Akaanza hangaika na styles mbalimbali ili nimalize....40 mins sijamaliza na sioni raha yoyote.baadaye kwa kuvuta hisia sana nikamaliza. Nlitumia nguvu sana hadi nikapata headaches. Kuvuta hisia ya msichana mwingine.

Baadaye nikampeleka kwao.tukaagana. jumatatu akaomba aje tuongee.nikamruhusu akaja.tukaongea sana jioni.ndona akafunguka kuwa alipokuwa SA. Alikuwa ananimiss sana eti akajifunza kupitia kwa mwenzie matumizi ya Dildo.ndo yamesababisha uke wake upanuke kiasi.

Siku ile ya kwanza nlimwambia "nahisi sasa nakuwa mzee hata Uume wangu una shrink/unakuwa mdogo ule utamu wako siupati kabisa" akasema tu "hamna bwana its the same i enjoy your dick"

But kiuhalisia nlihisi kabisa nimepungua sana maumbile yangu.yule.mtoto ilikuwa kuingiza mashine ukeni mwale ni either niwe nmemwandaa dk 10-20 au nitumie vaseline.ulikuwa unabana kinyama.leo hii hata bila kitu chochote naingia mpaka mwisho break mapumbu.

Nliumia sana. Kale kanjia nlikotengeneza sasa kamekuwa barabara kuu. Kipindi kile napita kwa tahadhari njia nyembamba sasa gari nne zinapishana. Main Road.

Akina dada acheni kutumia Dildo.
aiseee huyo atakuwa ni professional escort
 
Hiyo hamu ya kutumia dildo mpaka uchi uwe hivyo ni ya kieango cha lami.
Hapo wa nigeria wamefanya yao mzee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom