Kakobe asalimu amri kwa serikali


M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Lile sakata la kupitisha umeme mbele ya kanisa la Mch. Kakobe hatimaye linaonekana limefikia tamati baada ya waumini waliokuwa wanalinda kanisa hilo usiku na mchana kwa siku zote toka sakata hili lilipoanza kutawanyika rasmi hivyo kupisha njia kwa TANESCO kuendelea na mradi wao, hiyo ndiyo taswira iliyopo kanisani hapo leo asubuhi kwani hakuna 'mlinzi' hata mmoja anayeonekana.,inasemekana hii ni kutokana na kauli ya serikali iliyotolewa na waziri husika jana.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Kama madhara hakuna acha kazi ziendelee!!! Ila what I know huwezi kushindana na serikali
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
Kwa hiyo amewatesa waumini wake kwa miezi miwili bila sababu yoyote ya msingi.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
Kwa hiyo amewatesa waumini wake kwa miezi miwili bila sababu yoyote ya msingi.
Walikuwa wanakesha pale 24/7...sijui kazi walikuwa wanafanya saa ngapi?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
walikuwa wanalishwa na bwana.
tehe tehe tehee!
kukesha pale sio issue, mbona huwa wanakesha humo ndani wakisali bana, au kwa vile huwa hatuwaoni.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
People, u have to talk MATERIAL, na sio porojo!

Ongeeni kilichotokea, na si kuripoti tu vitu pasi na kufanya rejea!

Kwa waliokuwa makini kufuatilia hili suala, Kakobe amesimama Firm KABISA kutetea maslahi ya kanisa lake hadi dakika ya mwisho ambapo MUAFAKA umefikiwa kati yake na Waziri Ngeleja.

Actually hii ndo SPIRIT ambyo Wabongo wote tunatakiwa kuwa nayo kila uchao.
Kakobe ameweza kuwa na Msimamo wa juu kabisa na kuifanya serikali ifikirie mara ya pili, na hatimaye kutuma ujumbe wake ukiongozwa na waziri!...Hata hivyo, waliotazama mchakato huo siku hiyo, ni kwamba ilibidi waziri na Kakobe waingie mahali pa faragha ili kuongea kwa ukaribu kabisa, ndipo muafaka ulipatikana!

Mikataba ya kishenzi inaingiwa na serikali, wabongo kimyaaa!
Watu wanachukua vijisenti serikalini, wabongo kimyaa, mbaya zaidi wanawalaki watu hao wezi kama mashujaa!

KAKOBE umeonyesha kwamba mambo haya yanawezekana, na serikali iko kwaajili ya kuwatumikia watu kwa njia ya kusikilizana nao, na si kuwaburuta!
BIG-UP KAKOBE!
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
People, u have to talk MATERIAL, na sio porojo!

Ongeeni kilichotokea, na si kuripoti tu vitu pasi na kufanya rejea!

Kwa waliokuwa makini kufuatilia hili suala, Kakobe amesimama Firm KABISA kutetea maslahi ya kanisa lake hadi dakika ya mwisho ambapo MUAFAKA umefikiwa kati yake na Waziri Ngeleja.

Actually hii ndo SPIRIT ambyo Wabongo wote tunatakiwa kuwa nayo kila uchao.
Kakobe ameweza kuwa na Msimamo wa juu kabisa na kuifanya serikali ifikirie mara ya pili, na hatimaye kutuma ujumbe wake ukiongozwa na waziri!...Hata hivyo, waliotazama mchakato huo siku hiyo, ni kwamba ilibidi waziri na Kakobe waingie mahali pa faragha ili kuongea kwa ukaribu kabisa, ndipo muafaka ulipatikana!

Mikataba ya kishenzi inaingiwa na serikali, wabongo kimyaaa!
Watu wanachukua vijisenti serikalini, wabongo kimyaa, mbaya zaidi wanawalaki watu hao wezi kama mashujaa!

KAKOBE umeonyesha kwamba mambo haya yanawezekana, na serikali iko kwaajili ya kuwatumikia watu kwa njia ya kusikilizana nao, na si kuwaburuta!
BIG-UP KAKOBE!
Muafaka gani ulifikiwa wakati imethibitika Kakobe alitoa vipimo visivyo sahihi? Au alitaka kukutana tu na waziri kupiga nae stori?
 

Forum statistics

Threads 1,236,249
Members 475,030
Posts 29,251,664