Kaka Yangu, Amini Nakwambia, Uchawi Upo

Kaka Yangu, Amini Nakwambia, Uchawi Upo

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Posts
1,160
Reaction score
834
*Uchawi Wa Kweli Ni Pale Unaposubiri Baba Yako Ambaye Ni Dereva Bodaboda Aende Kazini, Halafu Wewe Unampigia Simu Demu Wako Aje Nyumbani. Bahati Mbaya Inalalia Kwako, Kwani Baba Yako Ndiye Anayemleta Demu Wako. Na Kufanya Bahati Mbaya Iwe Mbaya Zaidi, Demu Baada ya Kufika Nje Ya Nyumba Yenu Anakupigia Simu Ili Uje Kulipia Usafiri.*
 
*Uchawi Wa Kweli Ni Pale Unaposubiri Baba Yako Ambaye Ni Dereva Bodaboda Aende Kazini, Halafu Wewe Unampigia Simu Demu Wako Aje Nyumbani. Bahati Mbaya Inalalia Kwako, Kwani Baba Yako Ndiye Anayemleta Demu Wako. Na Kufanya Bahati Mbaya Iwe Mbaya Zaidi, Demu Baada ya Kufika Nje Ya Nyumba Yenu Anakupigia Simu Ili Uje Kulipia Usafiri.*
 
duh na hiyo hela ya kulipia usafiri.. ni umedanganya unaumwa na baba akajikaza kukuachia 5000 ya kununua dawa... wakati anaondoka alijua unaenda hospitali baadae
 
Hapo ndio ile dem kila akikuongelesha akili yako haipo kbs!unaskia lkn huelewi unabaki tuu eeehhh ahaaa
 
*Uchawi Wa Kweli Ni Pale Unaposubiri Baba Yako Ambaye Ni Dereva Bodaboda Aende Kazini, Halafu Wewe Unampigia Simu Demu Wako Aje Nyumbani. Bahati Mbaya Inalalia Kwako, Kwani Baba Yako Ndiye Anayemleta Demu Wako. Na Kufanya Bahati Mbaya Iwe Mbaya Zaidi, Demu Baada ya Kufika Nje Ya Nyumba Yenu Anakupigia Simu Ili Uje Kulipia Usafiri.*
🙂🙂🙂😉😉😉
 
duh na hiyo hela ya kulipia usafiri.. ni umedanganya unaumwa na baba akajikaza kukuachia 5000 ya kununua dawa... wakati anaondoka alijua unaenda hospitali baadae
Mmhh
Hapo nanusa harufu ya damu tu
 
Ndo tabu ya maisha ya sasa,hivi unaanzaje kuleta "demu"katika nyumba ya babako!Kama mimi ndio huyo baba walah utaenda kupanga siku hiyohiyo,si unajifanya kidume!?Na hiyo 5000/ niliyo kuachia ya hospital ndio kianzio chako
 
Hapo ndipo utakapo jua kwa nini kunguru wa Zanzibar hawataki kwenda Mbeya wala Mwanza 😛😛😛😛😛...,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom