ngoshwe JF-Expert Member Joined Mar 31, 2009 Posts 4,141 Reaction score 951 May 22, 2012 #1 Kajitundika kwenye FACEBOOK...
Kbd JF-Expert Member Joined Oct 9, 2009 Posts 1,260 Reaction score 450 May 22, 2012 #2 Biashara matangazo mkuu.
VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 6,140 Reaction score 18,007 May 22, 2012 #3 Anataka nini na anapatikana wapi?
Munru JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 1,340 Reaction score 667 May 22, 2012 #4 Tutakwisha wooote, yatabaki mawe ambayo hayawaoni ,
Heart JF-Expert Member Joined Nov 29, 2011 Posts 2,673 Reaction score 1,714 May 22, 2012 #5 Sasa si ni mamuuzi yake jaman...cha ajabu kipi hapo??!?
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 May 22, 2012 #6 watabaki walio mochwari tu.
WiseLady JF-Expert Member Joined Jan 22, 2010 Posts 3,268 Reaction score 531 May 22, 2012 #7 Kongosho said: watabaki walio mochwari tu. Click to expand... Duh! kongosho...:A S embarassed:
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 57,127 Reaction score 46,589 May 22, 2012 #8 Katoto kazuri sana kasije kuwa tu kafreemasons.
S Starn JF-Expert Member Joined Oct 10, 2011 Posts 396 Reaction score 66 May 22, 2012 #9 ngoshwe said: Kajitundika kwenye FACEBOOK... Click to expand... Huyu ni nani?
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 May 22, 2012 #10 kwa hiyo wewe umeamua kumtundika jf?
Edoedward1 JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 795 Reaction score 311 May 22, 2012 #11 i dont see the problem given the current world style
Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,076 Reaction score 51,238 May 22, 2012 #12 mashalaah..au nimekosea kutangaza ndoa mapema nini?? nitaghairi??
Joseph JF-Expert Member Joined Aug 3, 2007 Posts 3,518 Reaction score 1,090 May 22, 2012 #13 Mpaka sasa sijaelewa somo hapa
Ennie JF-Expert Member Joined Jan 15, 2011 Posts 7,137 Reaction score 4,139 May 22, 2012 #14 VUTA-NKUVUTE said: Anataka nini na anapatikana wapi? Click to expand... Anataka free hug
Trustme JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 1,169 Reaction score 349 May 22, 2012 #15 Itakua kakupiga chini nini mkuu! ndo umeamua kumtundika huku JF! Ila haina shida, wenzako tutakusaidia coz analipa!
Itakua kakupiga chini nini mkuu! ndo umeamua kumtundika huku JF! Ila haina shida, wenzako tutakusaidia coz analipa!
vanmedy JF-Expert Member Joined Oct 12, 2011 Posts 2,707 Reaction score 1,417 May 22, 2012 #16 halafu inaonesha hapo ni hostel ya chuo...(hizo clossets)....... aaaaah dadazetuuuuu
fazaa JF-Expert Member Joined May 20, 2009 Posts 2,984 Reaction score 1,031 May 22, 2012 #17 Face book ina totoz nyie wacheni tu, kuna mmoja jana nampiga line akasema; nionyeshe vipi utani take care...hataki sijui maneno ya love wala nini anataka nimuonyeshe kwa action kazi kweli kweli, lakini ni kitu kimetulia si cha kawaida 😛oa
Face book ina totoz nyie wacheni tu, kuna mmoja jana nampiga line akasema; nionyeshe vipi utani take care...hataki sijui maneno ya love wala nini anataka nimuonyeshe kwa action kazi kweli kweli, lakini ni kitu kimetulia si cha kawaida 😛oa
Crucial Man JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 3,404 Reaction score 1,312 May 22, 2012 #18 Du! mkuu wewe noma umemleta jf huyu dada,mh! kule fb ni rafiki yangu aliniomba urafiki yeye. anapicha za ajabu ajabu sana kule.
Du! mkuu wewe noma umemleta jf huyu dada,mh! kule fb ni rafiki yangu aliniomba urafiki yeye. anapicha za ajabu ajabu sana kule.
The Boss JF-Expert Member Joined Aug 18, 2009 Posts 49,320 Reaction score 117,675 May 24, 2012 #19 mneweka na jina lake basi
Roulette JF-Expert Member Joined Dec 15, 2010 Posts 5,568 Reaction score 5,388 May 24, 2012 #20 The Boss said: mneweka na jina lake basi Click to expand... The Boss, nitafute nikupe Last edited by a moderator: Jan 4, 2016