Kaimu Mwenyekiti wa Taifa, ACT Wazalendo: Rais Magufuli kukoma Urais 2020


W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
852
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 852 180
2020 MAGUFULI KUKOMA URAIS

"Rais Magufuli ni bingwa wa kuvuruga. Amevuruga demokrasia. Amevuruga haki za watu. Na sasa anavuruga kwa kasi uchumi wa nchi. Tunatuma salamu kwake. Mwaka 2020 will be certainly the end of Magufuli's presidency. Mwaka 2020 ndio mwisho wa Magufuli kuwa Rais wa Tanzania. Watanzania sio wajinga kiasi hicho. Watanzania wa sasa tuna akili, tumesoma na tuna uelewa. Hatutamuacha Ikulu mtu anayevuruga nchi"
......

Yeremia Kulwa Maganja,
Kaimu Mwenyekiti wa Taifa wa Chama cha ACT Wazalendo.
Kijiji cha Makande,
Kata ya Lukumbule,
Wilaya ya Tunduru.
Tarehe 10 Novemba 2017.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,126
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,126 280
Great Vision, nasema ni vision yake, Mimi kucha zangu nazipenda
 
M

mkuu Junior 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
285
Likes
196
Points
60
M

mkuu Junior 2

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
285 196 60
Amekuwa shekh yahya miaka ya nyuma? Yetu macho
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
2,258
Likes
2,138
Points
280
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
2,258 2,138 280
Mi natamani hata kesho akome kabla mambo hayajazidi kuwa mabaya
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,394
Likes
5,895
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,394 5,895 280
Tume ingekuwa inateuliwa na Zitto hapo ingewezekana ila kwa hili Mkuu wa majeshi Igp Tiss wakuu wa mikoa wakurungezi wakuu wa wilaya wote lao moja mbona hakuna wa kumzuia kuzuia kuendelea mpaka 2025 Mungu akimjalia uzima na afya tele halafu Zitto hujatupa mbadala wa JPM
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
7,203
Likes
5,204
Points
280
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
7,203 5,204 280
Kuna memba wa JF aliwahi ku comment kwamba Zitto

ndio mwanasiasa pekee anayeweza kuswing anaweza

akaibua hoja ya kuiponda ccm akapata sapoti ya Chadema

pia anaweza kuibua hoja ya kwenda sambamba na ccm

akapata sapoti ya ccm.Hakuna mwanasiasa mwingine

anayeweza hii kitu....
 
R

reyjo

Senior Member
Joined
Nov 13, 2017
Messages
122
Likes
143
Points
60
R

reyjo

Senior Member
Joined Nov 13, 2017
122 143 60
Napenda kumwambia Mh zitto Kabwe.sisi watanzania ndio tunaochagua viongozi sio wao wanasiasa. Kwa nini tuna mlaumu Mh Rais na ndio ana miaka miwili. Tumpe ushiriakiano ili aweze kuleta mabadiliko chanya nchini
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,548
Likes
2,928
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,548 2,928 280
Napenda kumwambia Mh zitto Kabwe.sisi watanzania ndio tunaochagua viongozi sio wao wanasiasa. Kwa nini tuna mlaumu Mh Rais na ndio ana miaka miwili. Tumpe ushiriakiano ili aweze kuleta mabadiliko chanya nchini
Hua nashindwa kuwaelewa mnaposema tumpe Raisi ushirikiano. Raisi ambaye hataki kusikiliza ushauri hataki kukosolewa, anachokiamua yeye ndo anaona sahihi ukimshauri anakuona adui. sasa tumpe ushirikiano gani?
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
2,258
Likes
2,138
Points
280
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
2,258 2,138 280
Acheni kukata tamaa mbona Mh Rais analeta maendeleo Kwa manufaa ya nchi yote

Maedeleo ya nchi yetu yepi acha kujidanganya.................... mwache tuu upepo upite
 
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
339
Likes
272
Points
80
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
339 272 80
Tuonane 2020, mtayakimbia maneno yenu tutakavokuwa tunanyosha kila pande ya nchi
 
smasmin

smasmin

Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
30
Likes
10
Points
15
smasmin

smasmin

Member
Joined Dec 21, 2013
30 10 15
2020 MAGUFULI KUKOMA URAIS

"Rais Magufuli ni bingwa wa kuvuruga. Amevuruga demokrasia. Amevuruga haki za watu. Na sasa anavuruga kwa kasi uchumi wa nchi. Tunatuma salamu kwake. Mwaka 2020 will be certainly the end of Magufuli's presidency. Mwaka 2020 ndio mwisho wa Magufuli kuwa Rais wa Tanzania. Watanzania sio wajinga kiasi hicho. Watanzania wa sasa tuna akili, tumesoma na tuna uelewa. Hatutamuacha Ikulu mtu anayevuruga nchi"
......

Yeremia Kulwa Maganja,
Kaimu Mwenyekiti wa Taifa wa Chama cha ACT Wazalendo.
Kijiji cha Makande,
Kata ya Lukumbule,
Wilaya ya Tunduru.
Tarehe 10 Novemba 2017.
Umekuwa msemaji wa Watanzania?
Nahisi ww ndio mjinga na sio muelewa, kwanza muongo sio kweli Watanzania wote ni wasomi, wapo Watanzania wasio soma na wala hawajui hata kusoma na kuandika, tena hasa kwa nyie watani zangu akina ACHIMWENE
usiwe msemaji wa Watanzania, jisemee binafsi yako
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,709
Likes
1,257
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,709 1,257 280
Tume ingekuwa inateuliwa na Zitto hapo ingewezekana ila kwa hili Mkuu wa majeshi Igp Tiss wakuu wa mikoa wakurungezi wakuu wa wilaya wote lao moja mbona hakuna wa kumzuia kuzuia kuendelea mpaka 2025 Mungu akimjalia uzima na afya tele halafu Zitto hujatupa mbadala wa JPM
Hawa ndio wamemchoka zaidi kuliko sie, we unafikiri ulinzi alionao ni dhidi ya raia ambao unaweza wamiminia risasi n usikamatwe?
 
ziba

ziba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2016
Messages
355
Likes
387
Points
80
Age
30
ziba

ziba

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2016
355 387 80
Hayo ni maoni yako , siyo ya wanachi tume muda tuendelee na tasthimu ya uongozi wa JPM then uje 2020 tunaweza kukupa msimamo wetu
 
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
485
Likes
631
Points
180
Age
29
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
485 631 180
Uchumi wa nchi Tia maji tia maji
 

Forum statistics

Threads 1,213,484
Members 462,153
Posts 28,479,433