Kahama: WanaCCM wafurika kurudisha kadi za CCM

Kahama: WanaCCM wafurika kurudisha kadi za CCM

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Posts
9,230
Reaction score
9,359
Wakuu,

Habari nilizopokea sasa hivi ni kwamba huko Kahama wanaCCM wamefurika katika jengo la CCM wilaya kurudisha kadi za CCM huku wengi wao wakiwa ni wanawake,hii ikiwa ni siku moja tu baada ya mh. Lembeli kuthibitisha kutogombea tena ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya CCM.

Picha na maelezo zaidi yatafuata hivi punde mnyetishaji wetu yuko eneo la tukio.

Gari ndogo aina ya prado imepigwa mawe baada ya mtu aliekaa pembeni ya dereva kupita eneo la taharuki huku akionyesha alama ya vidole ya V.
 
wakuu habari nilizopokea sasa hivi ni kwamba huko kahama wanaccm wamefurika katika jengo la ccm wilaya kurudisha fomu za ccm huku wengi wao wakiwa ni wanawake hii ikiwa ni siku moja tu baada ya mh lembeli kuthibitisha kutogombea tena ubunge wa jimbo hilo kwa ticket ya ccm.picha na maelezo zaidi yatafuata hivi punde mnyetishaji wetu yuko eneo la tukio

Wanarudisha fomu za UDIWANI
 
wanarudishaa baada ya kuzijaza ama ni vp fafanua ama hamegoma kugombea
 
Mvua ya mawe hii, mazao yote ya kijani lazima yapukutike!
 
Kama wanarudisha kadi ni sawa maana hamna namna nyingine!
 
kahama ya ngara mtoni au hii nayoijua mimi....
hebu njoo hapa submarine hotel kwanza upate vinyango za kuku labda utajua jinsi ya kusuka uongo wako.
propaganda huku hujala haiwezmake....
 
wakuu habari nilizopokea sasa hivi ni kwamba huko kahama wanaccm wamefurika katika jengo la ccm wilaya kurudisha fomu za ccm huku wengi wao wakiwa ni wanawake hii ikiwa ni siku moja tu baada ya mh lembeli kuthibitisha kutogombea tena ubunge wa jimbo hilo kwa ticket ya ccm.picha na maelezo zaidi yatafuata hivi punde mnyetishaji wetu yuko eneo la tukio. >>>>gari ndogo aina ya prado imepigwa mawe baada ya mtu aliekaa pembeni ya dereva kupita eneo la taharuki huku akionyesha alama ya vidole ya V



nenda tulia kwanza ili ulete habari kamili maana wengi makanjanja wamezidi ktka kuleta siasa za unafiki,
 
Kumbe ofisi ziko wazi hata siku za mapumziko...! Kweli uchaguzi umekaribia.
 
Habari imekaa kimipasho zaidi. Tulia ulete habari inayoeleweka
 
Huo ni Mwanzo tu, Lowassa Siku Anatamka Rasmi Kuondoka Ugambani Ndio Siku, Wana wa Ugambani Wataona Kazi

Mbele yao ni Shughuli Pevu.

Rais Hawezi toka Kaskazini Hii Ndio Kauli Mbaya Zaidi Kutoka ugambani, Naamini Madhara yake ni Makubwa na

Itawaghalimu= Wana wa Wafalme Wawe wanachagua Maneno ya Kuzungmza.
 
Huo ni Mwanzo tu, Lowassa Siku Anatamka Rasmi Kuondoka Ugambani Ndio Siku, Wana wa Ugambani Wataona Kazi

Mbele yao ni Shughuli Pevu.

Rais Hawezi toka Kaskazini Hii Ndio Kauli Mbaya Zaidi Kutoka ugambani, Naamini Madhara yake ni Makubwa na

Itawaghalimu= Wana wa Wafalme Wawe wanachagua Maneno ya Kuzungmza.
Dogo soma contents kwa makini!
Wanarudisha Fomu za kugombea uongozi!
Wewe mawazo yako yako Monduli
 
Wakuu,

Habari nilizopokea sasa hivi ni kwamba huko Kahama wanaCCM wamefurika katika jengo la CCM wilaya kurudisha kadi za CCM huku wengi wao wakiwa ni wanawake,hii ikiwa ni siku moja tu baada ya mh. Lembeli kuthibitisha kutogombea tena ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya CCM.

Picha na maelezo zaidi yatafuata hivi punde mnyetishaji wetu yuko eneo la tukio.

Gari ndogo aina ya prado imepigwa mawe baada ya mtu aliekaa pembeni ya dereva kupita eneo la taharuki huku akionyesha alama ya vidole ya V.

Nipo hapa cool bleez bar, nimekaa na huyu jamaa anaekupa taarifa. Naona ameanza kulewa tayari
 
Back
Top Bottom