Kagera kama Arusha!!

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,301
2,000
Arusha hivi sasa ni ngome kuu ya upinzani na CCM wanahaha sana kulikomboa jimbo la Arusha jambo ambalo ni ngumu na kiuhalisia kuingia mikononi mwa CCM!
Sasa kwa yaliyotokea Kagera tusitegemee jimbo hilo kurudi mikononi mwa CCM, itakuwa ngome nyingine kuu ya upinzani, na CCM itakuja kutumia nguvu kubwa mno kuikomboa..!!!
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,852
2,000
Arusha hivi sasa ni ngome kuu ya upinzani na CCM wanahaha sana kulikomboa jimbo la Arusha jambo ambalo ni ngumu na kiuhalisia kuingia mikononi mwa CCM!
Sasa kwa yaliyotokea Kagera tusitegemee jimbo hilo kurudi mikononi mwa CCM, itakuwa ngome nyingine kuu ya upinzani, na CCM itakuja kutumia nguvu kubwa mno kuikomboa..!!!
Sidhani kama Wahaya wana dhamira kama Arusha!
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Tutakufa masikini lakini tape zake tunaziweka, tutaziweka hewani tena 2020. Aende Dom akapate kura na si manispaa yetu, hatumpi na hatutampa katu.
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,301
2,000
Tutakufa masikini lakini tape zake tunaziweka, tutaziweka hewani tena 2020. Aende Dom akapate kura na si manispaa yetu, hatumpi na hatutampa katu.
Ahsante sana, nawakubali sana watu wanaoelewa kuwa hili dubwasha jinsi lilivyoshida!!
Naamini hata mbili hapati...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom