Kagame tour of Eastern Province in pictures

Kagame tour of Eastern Province in pictures

jMali atasema hawa wote ni wa-Tutsi na kwamba hatuna Hutu anayempa support Rais Kagame hahahaha
kwani uongo! si watutsi tu ndio wanampenda kagame. wahutu wametishwa na kuambiwa wote intarahamwe. ukibisha unaokotwa kwenye lile ziwa kusini ya kigali. kigame ni dikteka nyie mnaolamba viatu vyake msiwe na shaka 2017 ataendelea. sijui kama wanyarwanda wataweza ya burkinafaso
 
Mkuu mchambawima1, nakuunga mkono katika hoja Na. 4 hapo juu. Nilikuwa Rwanda mwezi wa pili mwaka 2013 kuhudhuria tamasha la Utamaduni na Sanaa kwa nchi za Afrika mashariki ambalo lilifanyika katika uwanja wa Amahoro lakini vile vya nje, sikuamini nilichoshuhudia katika mitaa ya Jiji la Kigali, wenyewe mnaiita Chigali, watu ni wema sana, ukimwuliza mtu sehemu anakupeleka, kama hauji lugha ya Kiingereza, anatafuta mtu anayefahamu anamweleza katika lugha ya Kinyarwanda halafu anakuacha naye anadelelea kukuisudia. Mimi nilikuwa nilikuwa naende eneo la Gisimenti kwenye Super Market kutafuta Bureua De change, kuna mtua alinisindikiza mpaka huko, nikaogopa kuwa labda atanipora pesa, nilishangaa baada ya kuchukua pesa, akanipeleka kituo cha Daladala, nikapanda kwenye daladala kuelekea Hiltop Country Club Hotel nilikokuwa nimefikia na yeye akanipungia mkono na kuendelea na ambo yake bila hata kuniomba chochote, kitu ambacho siku hizi ni nadra kwa Bongo, maana kijana wa Kibongo akionyesha eneo tegemea kumtoa kidogo. Aidha, usalama mitaani ulikuwa wa hali ya juu, katika maeneo ya kuvuka waenda kwa miguu, unakuta wanajeshi wawili wamesimama pamoja na askari wa kawaida, gari ikifika hapo hata kama hakuna mtu lazima isimame kidogo, Boda boda (piki piki za biashara) zote ni aina moja; Boxer na maderva wake wanafaa vikoti vya tigo kama sare, unalipa faranga 300. Yaani kwa kweli nilipenda hali ya Rwanda tofauti na mawazo niliyokuwa nayo kuhusu nchi hii. Hongera Kagame, hata kama ana upungufu wowote, lakini kajitahidi. I deserve to be corrected.
 
Last edited by a moderator:
KAGAME ANANIFURAHISHA ; JINSI ANAVYO UA RAIA WAKE KWA KUWAWEKA KWENYE MAPIPA NA KUWAFUNIKA KAMA HITREL WA UJERUMANI ; NA KUWATUPA ZIWANI.
TIME WILL TELL

Uharibifu+wa+mazingira+kwenye+migodi++%281%29.png
 
We jMali... Kwa taharifa yako unabahati sana hauko huku na mungu akusaidie ubakie huko huko, hizo sumu zako huku zingekucost sana.
Jumapili wenzako ni siku ya kwenda kanisani au kutembelea/kutembelewana ndugu/majamaa, chakushangaza ndugu yangu wewe; ndio siku yako kuu yakuharibu na kunadi ukabila? Kwa hiyo ntaongeza kukupata live Jumapili? Kanisani ntaacha; nisalie nyumbani, nikifanikiwa kukutowa pepo wabaya kama wanzako walio rudi makwao na hivi wanakula bata tu, nina imani mbele ya mungu itakuwa ni sara isiyo nakifani.

Rwanda unayo fikilia/pendekeza, siyo hivyo! Huku kwenu nidhamu sio jambo la hiari bali ni an obligation kwa kila mkazi/mgeni wa Rwanda. Na hilo jambo nililishuhudia mwaka 1995 nilipoenda kumpokea mgeni, ndugu yetu kabisa wakitanzania, kipindi hicho bado Kagame hajatuletea 4G network, ikabidi mgeni wetu tumuelekeze Parking ya malori yanayotokea nchi za nje, kufika pale tukakuta mzee ana kesi ya kusingiziwa kufungua mlango wa Gari yake na kumgonga mwanajeshi aliye vaa kiraia, kusudi tu atoe kidogo dogo, kutuona ilikuwa kama sherehe, akaanza kutuambia jinsi matatizo yalivyompata, kajaribu kuonga lkn mwanajeshi anataka pesa kubwa, ingawa nilikuwa na Baba yangu mzazi, ushenzi wa yule mwanajeshi ulinifanya nimpe makofi ya harakaharaka na kwa bahati mbaya/nzuri kulikuwa na patrol ya wanajeshi, kutuona tu wakaja, waka mruhusu mdingi apeleke mgeni wake nyumbani kwanza, halafu arudi kufwatilia kesi, yule mgeni hata hakukubali basi tukaenda wote kituoni, wote tukajieleza kwa bahati nzuri kumbe yule jamaa alikuwa kajipatia week end kutoka kambini bila ruhusa weee mbona alikoma!!! Ingawa nilikuwa na kesi ya kumzaba vibao mwanajeshi mwenzao; kumbe makosa yake yalikuwa makubwa kuliko yangu jamaa kazi yake ilikuwa kubananisha watu wenye platenumber za nje ya Rwanda na kuwala pesa kwa visingizio, Sisi tukaruhusiwa kwenda nyumbani, kwani niliact ku defend mgeni wa Rwanda na kumtoa mikononi mwa maharamia waliokuwa wakitaka kumdhulu, weee Mgeni wetu mbona alitaka kuzimia, eti kuanzia leo najipa ubalozi wa Rwanda popote nta'po enda, nakusema eti pamoja na uzee wake ni mara yake ya kwanza kushuhudia haki kati ya raia na mwanajeshi ikitendeka.

Rwanda ya leo siyo ile utakayo ipata kwenye inyenyeri au Jambo news jMali, ni Rwanda ya wenye malengo na wajasili, tulioamua kufanya miujiza iliyo ishinda dunia, najuwa itakuwa vigumu kwako kuelewa ila hakuna utakacho badilisha, mwendo mdundo mpaka mwisho.

Naona Jumapili uliamuwa kuharibu kabisa! Eti ulikuwa ujuwi kwamba yatima anaweza kuwa na mzazi? Kivipi? Hivi hujuwi kwamba unaweza kuwa na wazazi lakini usiwe na walezi? Sumu zako zinasema tumuiteje mtu wa hivyo? Ukabila wako unakuambia eti uhutu wako ni kabila? Unajidanganya sana, huo uhutu wako ni ukoo tu kwa sababu hamna lugha zaidi ya kinyarwanda! Hebu tazama kabila la wahaya, lugha yao ni kihaya is ndio? lakini humo humo wenyewe wanasema eti wana wahutu na watutsi, kama huamini we waulize wahaya wanaoitwa WARANGIRA au ... ndio utajuwa nnachokuambia.

Wacha kupotosha watu, mi binafsi nakuomba urudi nyumbani kwani hamna utacho badilisha ukiwa nje hata shemeji yako profeseri tushamuambia yale maneno yake, asimung'unye wala asiteme ila ameze tu! Ndio maana unaona yameanza kumtokea kwa chini, fanya mchezo na wauwaji! Mkee mkikenuliana huko huko, kwetu madhala yake tunayajuwa, na hatuhitaji mwalimu.

Ahahahhahahahhhaha! mchambiwima mzee wa sumuuuuuu
hachana kabisa na jMali humuwezi. murutongore kimyaaaaaaa, ana subiri maelekezo kutoka kwa meneja wa marketing.
Jmali ni noma
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mchambawima1, nakuunga mkono katika hoja Na. 4 hapo juu. Nilikuwa Rwanda mwezi wa pili mwaka 2013 kuhudhuria tamasha la Utamaduni na Sanaa kwa nchi za Afrika mashariki ambalo lilifanyika katika uwanja wa Amahoro lakini vile vya nje, sikuamini nilichoshuhudia katika mitaa ya Jiji la Kigali, wenyewe mnaiita Chigali, watu ni wema sana, ukimwuliza mtu sehemu anakupeleka, kama hauji lugha ya Kiingereza, anatafuta mtu anayefahamu anamweleza katika lugha ya Kinyarwanda halafu anakuacha naye anadelelea kukuisudia. Mimi nilikuwa nilikuwa naende eneo la Gisimenti kwenye Super Market kutafuta Bureua De change, kuna mtua alinisindikiza mpaka huko, nikaogopa kuwa labda atanipora pesa, nilishangaa baada ya kuchukua pesa, akanipeleka kituo cha Daladala, nikapanda kwenye daladala kuelekea Hiltop Country Club Hotel nilikokuwa nimefikia na yeye akanipungia mkono na kuendelea na ambo yake bila hata kuniomba chochote, kitu ambacho siku hizi ni nadra kwa Bongo, maana kijana wa Kibongo akionyesha eneo tegemea kumtoa kidogo. Aidha, usalama mitaani ulikuwa wa hali ya juu, katika maeneo ya kuvuka waenda kwa miguu, unakuta wanajeshi wawili wamesimama pamoja na askari wa kawaida, gari ikifika hapo hata kama hakuna mtu lazima isimame kidogo, Boda boda (piki piki za biashara) zote ni aina moja; Boxer na maderva wake wanafaa vikoti vya tigo kama sare, unalipa faranga 300. Yaani kwa kweli nilipenda hali ya Rwanda tofauti na mawazo niliyokuwa nayo kuhusu nchi hii. Hongera Kagame, hata kama ana upungufu wowote, lakini kajitahidi. I deserve to be corrected.

mumeanzisha wenyewe hiyo uzi. sasa unaona mnazidi kufunuliwa maovu yenu
 
Lakini mifano aliyotoa jMali naona inamsaidia Kagame hata zaidi, maana ukiangalia watu kama Gadaffi, Libya wanalia baada ya kuchonganishwa. Warwanda waachiwe nchi yao jameni.
 
Last edited by a moderator:
Lakini mifano aliyotoa jMali naona inamsaidia Kagame hata zaidi, maana ukiangalia watu kama Gadaffi, Libya wanalia baada ya kuchonganishwa. Warwanda waachiwe nchi yao jameni.

Nisawa lakin wao wamechukulia kigezo cha watu ndio pigo tena kwakumuita #Jmali ungetegemea ajibuje nani kaanzisha habar ni wao hivyo hakuna alowachukulia nchiyao
 
Last edited by a moderator:
mkuu jMali your response is epic,should be taken as the best replied post ever for year 2014.

acha ni nimuite huyu swahiba wangu mkenya lawmaina78 tuone atasema ni nini since mahaba yake kwa PK si haba pengine kushinda hata anavyomkubari raisi UK.LOL
 
Last edited by a moderator:
mumeanzisha wenyewe hiyo uzi. sasa unaona mnazidi kufunuliwa maovu yenu

Mkuu, soma vizuri mchango wangu, hakuna sehemu inayoonyesha kama kuna maovu katika nchi ya Rwanda kwa sasa. Maovu yako Tz ambapo siku hizi ukimwuliza mtu njia lazima kukuonyesha tu kuna malipo yake, akikupleka unalipa zaidi.
 
KAGAME ANANIFURAHISHA ; JINSI ANAVYO UA RAIA WAKE KWA KUWAWEKA KWENYE MAPIPA NA KUWAFUNIKA KAMA HITREL WA UJERUMANI ; NA KUWATUPA ZIWANI.
TIME WILL TELL

Kwa ufisadi ulipo Tz, Mungu alipaswa kuwapatia Kiongozi kama huyo.
 
Lakini mifano aliyotoa jMali naona inamsaidia Kagame hata zaidi, maana ukiangalia watu kama Gadaffi, Libya wanalia baada ya kuchonganishwa. Warwanda waachiwe nchi yao jameni.

1. Gaddafi ruled Libya for 42 YEARS! do you really think walibya walichonganishwa kumtoa madarakani? Blaise compaore 27 YEARS, Saddam Hussein 24 YEARS. Wanatofautiana vipi na Kagame ambaye has already ruled for 20 YEARS now, ingawa mtu kama wewe utajifanya hukumbuki kuwa mbali na kujipa cheo cha VICE PRESIDENCY, alijipa vile vile UAMIRI JESHI MKUU NA UWAZIRI WA ULINZI na ndio sababu Twagiramungu alijiuzulu kwa frustrations, kwa kuwa Kagame ndio alikuwa rais kasoro jina.
katiba ya sasa inamkataza kugombea tena, ila akiulizwa anadai eti "ni juu ya wanyarwanda"! Hakuna dikteta anayechonganishwa na watu, madikteta hujichongea wenyewe!

2. Kitu kingine ambacho great thinker yoyote anakiona jinsi hao jamaa niliowaweka wanavyofanana na kagame ni hiki: WOTE WALIINGIA MADARAKANI KWA MTUTU/MAPINDUZI. WOTE NI "WAASI".....

cc: kadoda11 JustDoItNow R.B sawabho kmbwembwe mjasiria Ngongo majeshi 1981 Gama East African Eagle Kyenju Mgagaa na Upwa ROBERT MICHAEL eliakeem
 
1. Gaddafi ruled Libya for 42 YEARS! do you really think walibya walichonganishwa kumtoa madarakani? Blaise compaore 27 YEARS, Saddam Hussein 24 YEARS. Wanatofautiana vipi na Kagame ambaye has already ruled for 20 YEARS now, ingawa mtu kama wewe utajifanya hukumbuki kuwa mbali na kujipa cheo cha VICE PRESIDENCY, alijipa vile vile UAMIRI JESHI MKUU NA UWAZIRI WA ULINZI na ndio sababu Twagiramungu alijiuzulu kwa frustrations, kwa kuwa Kagame ndio alikuwa rais kasoro jina.
katiba ya sasa inamkataza kugombea tena, ila akiulizwa anadai eti "ni juu ya wanyarwanda"! Hakuna dikteta anayechonganishwa na watu, madikteta hujichongea wenyewe!

2. Kitu kingine ambacho great thinker yoyote anakiona jinsi hao jamaa niliowaweka wanavyofanana na kagame ni hiki: WOTE WALIINGIA MADARAKANI KWA MTUTU/MAPINDUZI. WOTE NI "WAASI".....

cc: kadoda11 JustDoItNow R.B sawabho kmbwembwe mjasiria Ngongo majeshi 1981 Gama East African Eagle Kyenju Mgagaa na Upwa ROBERT MICHAEL eliakeem

We ndugu yangu unanipa kazi kweli! Sasa kwani ulikuwa haujuwi ya kwamba hao wote unao wataja, ni waathilika wa uatwala wa ubaguzi kama huamini basi waulize watu wa Bengazi, au wa Kurdish wa Iraq ya sadam ndio utaelewa.
Huwa nashindwa kuelewa unaposema eti Kagame ni "dictator" kwani udictator ni dhambi? Mi nafikri kila kiongozi lazima awe dictator! lazima asimamie mikataba/katiba iliyowekwa na wahusika, kwa hiyo sheria wanazojiwekea watu lazima ziwe na mfuatiliaji wa kuhakikisha zimetimizwa.
Huyo pimbi wako Twagiramungu, ndio umeniuwa na cheko kabisa, hata wazamini wako wa brussels huwaulizi jamaa alivyo? Ni msanii, wala hana lolote!!! Ule umoja wenu wa RNC, FDLR na Interahamwe zingine kashauvuruga, na kasema eti mkuu wenu wa FDLR akajitambulishe ICTR kwa mauwaji hivi hawana hamu nae tena, Twagiramungu hanaga msimamo tena sana sana akiwa katika mwezi mchanga; atasaini yake anairuka.
Kagame aliikomboa na kusimamisha mauwaji ya halaiki nchini Rwanda, ndiye Raisi peke yake duniani aliyewahi kusimamisha mauwaji ya kimbali na kuweza kuzuia visasi.
Jmali kuhakikisha sheria tulizojiwekea zinatekelezwa; ndio udictator huo, tena ulaya na marekani ndio wanaongoza kwa hilo.
 
You are simply comparing Apples and oranges to satisfy the evil that is in you, if not bcoz of you being allergic to Tutsi, then Kagame should be your hero! Remember how he defended you from people like Kayumba who wanted to revenge against you. Remember rwandan arms and hearts are open to whoever ask for forgiveness, we did/do it individiually and as a whole(rwandans) jMali pls! For us it is never too late.

Mkuu, hii response inakuhusu wewe mwenyewe, nawaonea huruma hao wapambe wake maana their annual offtake is so high kiasi kwamba come next election hao guards wote unaowaona pembeni ya PAKA watakuwa wamesha RIP kama siyo kukimbilia ughaibuni, hapo kuna mock peace at most.
 
Lakini mifano aliyotoa jMali naona inamsaidia Kagame hata zaidi, maana ukiangalia watu kama Gadaffi, Libya wanalia baada ya kuchonganishwa. Warwanda waachiwe nchi yao jameni.

Rwanda siyo ya wanyarwanda, ni ya Kagame peke yake, hata Mungu hayuko na wanyarwanda kwasababu ya uovu walioufnya dhidi ya humanity kwa miaka mingi na kuuhitimisha 1994 kisha uuovu wao wakaubebesha ati umefanywa na wahutu, Rwanda ni ya Kagame kwakuwa yeye ndiye huamua Leo amnyonge nani na kesho amchinje Nani, Leo anyanganye shamba LA Nani na kesho anunue ndege gani, na wengine wote wanasujudia.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, soma vizuri mchango wangu, hakuna sehemu inayoonyesha kama kuna maovu katika nchi ya Rwanda kwa sasa. Maovu yako Tz ambapo siku hizi ukimwuliza mtu njia lazima kukuonyesha tu kuna malipo yake, akikupleka unalipa zaidi.

tell it to the flying birds.....
 
Mkuu, hii response inakuhusu wewe mwenyewe, nawaonea huruma hao wapambe wake maana their annual offtake is so high kiasi kwamba come next election hao guards wote unaowaona pembeni ya PAKA watakuwa wamesha RIP kama siyo kukimbilia ughaibuni, hapo kuna mock peace at most.

Yani hawa wanatia huruma...hivi mfano PK augue alazwe kama JK alivyolazwa sasa...Rwanda kutakuwa na hali gani? Au ndio wataanza kuingia Tz kuomba hifadhi?

Utawala wa mtu badala ya institution ni shiiida!
 
Rwanda siyo ya wanyarwanda, ni ya Kagame peke yake, hata Mungu hayuko na wanyarwanda kwasababu ya uovu walioufnya dhidi ya humanity kwa miaka mingi na kuuhitimisha 1994 kisha uuovu wao wakaubebesha ati umefanywa na wahutu, Rwanda ni ya Kagame kwakuwa yeye ndiye huamua Leo amnyonge nani na kesho amchinje Nani, Leo anyanganye shamba LA Nani na kesho anunue ndege gani, na wengine wote wanasujudia.

Huyu nakwambia itokee alazwe tu watuwataanza kunoa mapanga...hawa wapambe inabidi wamuweke sana kwenye maombi...bila yeye wanajua kitakachofuata..maana hakuna successor wala succession plan
 
kwani uongo! si watutsi tu ndio wanampenda kagame. wahutu wametishwa na kuambiwa wote intarahamwe. ukibisha unaokotwa kwenye lile ziwa kusini ya kigali. kigame ni dikteka nyie mnaolamba viatu vyake msiwe na shaka 2017 ataendelea. sijui kama wanyarwanda wataweza ya burkinafaso

Usiongozwe na chuki dhidi ya Tutsi! Si kweli maneno unayosema juu ya Kagame. Kumuunga mkono kiongozi madhubuti kama Kagame si kumlamba viatu. Hiyo ni misemo na tabia zenu genocidaire. Mtaumiza vichwa sana lakini Kagame is here to stay...
 
Usiongozwe na chuki dhidi ya Tutsi! Si kweli maneno unayosema juu ya Kagame. Kumuunga mkono kiongozi madhubuti kama Kagame si kumlamba viatu. Hiyo ni misemo na tabia zenu genocidaire. Mtaumiza vichwa sana lakini Kagame is here to stay...
Nami nakubaliana na wewe kuwa ni madhubuti kwakuwa kila kichwa anachopanga kukinyonga hakikatizi, umewahi kujiuliza ameua wanyarwanda wangapi walio nje ya nchi, umewahi kujiuliza ame escape assassination attempts ngapi na hakuna media inasubutu kutangaza!!??, huu ndio umadbubuti wake.
 
Back
Top Bottom