Kagame na mkewe wapagawa na wimbo wa Darassa

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Jamaa anaejidai wa kimataifa roho itakua inamuuna sana anataman angekuwa yeye
 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Haiwezi muuma kwanza hata yeye anashangaa kwann alnalisukuma gurudumu pekee yake,anataka waongezeke na hata wakiweza wampite zaidi yake,wapo sasa ndio hapo anapopata shida
Tungeskia nyimbo yake ikipigwa na kuchezwa na kagame, ila huyu mtoto kaja juzi kamfunika ata kokorochi imeshindwa kusikika...

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 

Kajolijo

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,383
2,000
Haiwezi muuma kwanza hata yeye anashangaa kwann alnalisukuma gurudumu pekee yake,anataka waongezeke na hata wakiweza wampite zaidi yake,wapo sasa ndio hapo anapopata shida
Huyu alivo na roho mbaya kusaidia wengine angemsaidia nani... rejea mazungumzo ya mzee dimpoz

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 

Authentique

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
223
250
Mbona video ya kutengeneza hii... Ingekuwa real... Ningesikia sauti ya makofi kupigwa mwishonii...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom