Kafulila vs Zitto, Nani aliibua hoja ya Escrow Bungeni?

Kafulila vs Zitto, Nani aliibua hoja ya Escrow Bungeni?

Kafulila, Mpaka Alitwa Tumbili, Huyu Zito Alikuwa Ni Msomaji Tu, Ni Sawa Na Mwakyembe.
 
Yangu ni haya:
1.Mtoa mada umeitoa hii mada ki unchonganishi tu koz unajua ZZK hakuibua hii kashfa(I can explain anachomaanisha ZZK anaposema ametingisha serikali ktk Escrow)
2.Vilevile KAFULILA hakuibua hii scandal,Watanzania tuwe tunasoma jamani,kwa mara ya kwanza hii ishu imeibuliwa na gazeti la the Citizen(hata Kafulila mwenyewe amesema hili),kafulila alichofanya ni kwenda kuisema bungeni baada ya kupewa detailks zote na the citizen hata kabla haijachapishwa
3.Msinielewe vibaya bado huyu bwana kafulila ana hitaji pongezi sana tena sana koz hata kuipeleka bungeni bado ni ushujaa vile vile hata kama hukuigundua yeye.
4.Back to my point number 1 esp the bracket
Watanzania wengi(excluding Chadema,na hiyo ni haki yao kimsingi) tunakubali kuwa ZZK ni mtu mwenye nguvu ya ushawishi ambayo ni very exceptional,hili jambo baada ya kafulila kuliibua lilihitaji mtu kama ZZK kwa kutumia nguvu ya ushawishi aliyonayo lakini pia vilevile kipaji alichojaliwa cha kuelezea a very complex topic in a simple language ambayo hata mjinga akaelewa kinachoendelea,Hili swala lilikuja kueleweka vizuri kwa waTZ wa kawaida sana(sio wewe a bachelor degree holder)baada ya Presentation ya ZZK bungeni then kwa kutumia high convincing power aliyonayo aliweza kusaidia kwa kilichotokea yaliyotokea.

Hivi hizi sifa anazomwagiwa Zitto kila kukicha ni za kweli au mimi tu ndiye sizing!? Hivi ni kweli Zitto ana akili sana na ushawawishi mkubwa!?
 
...no wonder citizen linahali mbaya sana baada ya serikali kulitolea macho, ivi limeshafunguliwa kifungoni...?
 
Tumbiri ndiye aliyeanzisha, big up sana kwake, tumeona jinsi Mwizi na kundi lake walivyosambaratika
 
Ndiyo maana nikasema utata. ZITO yeye anatangaza kuwa kaiangusha serikali mara mbili. Buzwagi na ESCROW
Katangaza wapi? Wacha upunga wewe umejaa chuki mpaka kwenye masaburi.
 
Yangu ni haya:
1.Mtoa mada umeitoa hii mada ki unchonganishi tu koz unajua ZZK hakuibua hii kashfa(I can explain anachomaanisha ZZK anaposema ametingisha serikali ktk Escrow)
2.Vilevile KAFULILA hakuibua hii scandal,Watanzania tuwe tunasoma jamani,kwa mara ya kwanza hii ishu imeibuliwa na gazeti la the Citizen(hata Kafulila mwenyewe amesema hili),kafulila alichofanya ni kwenda kuisema bungeni baada ya kupewa detailks zote na the citizen hata kabla haijachapishwa
3.Msinielewe vibaya bado huyu bwana kafulila ana hitaji pongezi sana tena sana koz hata kuipeleka bungeni bado ni ushujaa vile vile hata kama hukuigundua yeye.
4.Back to my point number 1 esp the bracket
Watanzania wengi(excluding Chadema,na hiyo ni haki yao kimsingi) tunakubali kuwa ZZK ni mtu mwenye nguvu ya ushawishi ambayo ni very exceptional,hili jambo baada ya kafulila kuliibua lilihitaji mtu kama ZZK kwa kutumia nguvu ya ushawishi aliyonayo lakini pia vilevile kipaji alichojaliwa cha kuelezea a very complex topic in a simple language ambayo hata mjinga akaelewa kinachoendelea,Hili swala lilikuja kueleweka vizuri kwa waTZ wa kawaida sana(sio wewe a bachelor degree holder)baada ya Presentation ya ZZK bungeni then kwa kutumia high convincing power aliyonayo aliweza kusaidia kwa kilichotokea yaliyotokea.

Simple language ya kusema hela zimebebwa kwenye mifuko ya sandaruz na magunia au??
 
Hivi hizi sifa anazomwagiwa Zitto kila
kukicha ni za kweli au mimi tu ndiye
sizing!? Hivi ni kweli Zitto ana akili
sana na ushawawishi mkubwa!????

I wonder kwa kweli,mimi navyojua sifa ya zito ni unafiki basi!!!
 
Hivi hizi sifa anazomwagiwa Zitto kila kukicha ni za kweli au mimi tu ndiye sizing!? Hivi ni kweli Zitto ana akili sana na ushawawishi mkubwa!?



NDIO. Sifa hizo anazo. Na Ndio ni ww tuu na wenzio wachache ndio hamuoni.
 
Yangu ni haya:
1.Mtoa mada umeitoa hii mada ki unchonganishi tu koz unajua ZZK hakuibua hii kashfa(I can explain anachomaanisha ZZK anaposema ametingisha serikali ktk Escrow)
2.Vilevile KAFULILA hakuibua hii scandal,Watanzania tuwe tunasoma jamani,kwa mara ya kwanza hii ishu imeibuliwa na gazeti la the Citizen(hata Kafulila mwenyewe amesema hili),kafulila alichofanya ni kwenda kuisema bungeni baada ya kupewa detailks zote na the citizen hata kabla haijachapishwa
3.Msinielewe vibaya bado huyu bwana kafulila ana hitaji pongezi sana tena sana koz hata kuipeleka bungeni bado ni ushujaa vile vile hata kama hukuigundua yeye.
4.Back to my point number 1 esp the bracket
Watanzania wengi(excluding Chadema,na hiyo ni haki yao kimsingi) tunakubali kuwa ZZK ni mtu mwenye nguvu ya ushawishi ambayo ni very exceptional,hili jambo baada ya kafulila kuliibua lilihitaji mtu kama ZZK kwa kutumia nguvu ya ushawishi aliyonayo lakini pia vilevile kipaji alichojaliwa cha kuelezea a very complex topic in a simple language ambayo hata mjinga akaelewa kinachoendelea,Hili swala lilikuja kueleweka vizuri kwa waTZ wa kawaida sana(sio wewe a bachelor degree holder)baada ya Presentation ya ZZK bungeni then kwa kutumia high convincing power aliyonayo aliweza kusaidia kwa kilichotokea yaliyotokea.

Jibu swali Sio Kuleta usanii Eti ZZK ana Convincing power kwanani?. Labda kwako. Yeye alisoma tu Km Mwenyekiti. Mbona Richimond iliangusha Serikali kupitia Mwakyembe?. Hao ni wasomaji tu kazi walizofanya wengine. Yeye ni Msomaji. Acheni kumpandisha hadhi ambayo hana. Mwenzake alitukanwa Tumbili yeye alitukanwa Nani?.
 
Muacheni Zitto Jamani ameangusha serikali mara mbili ni mtu hatari sana....

Kuangusha serikali maana yake nini? Mbona rais ni yule yule na baraza lake ni lile lile? Huyu kweli ni mtu hatari. Marehemu mama yake alijua hili ndo maana akamkabidhi kwa Baregu. Hata hivyo Baregu alikiri kushindwam
 
Km yeye aliangusha Serikali kupitia Escrow Phili Kunjombe yeye km Makamu Mwenyekiti aliangusha nn?. Kwenye ile kamati take Kuna wana CCM 19 wao waliangusha nn?. Hao 19 wangegoma hayo Mapendekezo ZZK angeiangusha Serikali?.
 
Katangaza wapi? Wacha upunga wewe umejaa chuki mpaka kwenye masaburi.

Huyu mtu katangaza jana wakati anahojiwa katika kipindi cha Hotmix kinachorushwa na EATV, alisema moja ya mafanikio anayojivunia wakati akiwa mbunge ni kuiangusha serikali mara mbili. Sasa ishu bungeni imeibuliwa na Kafulila, Waziri Mkuu kaagiza CAG akafanye ukaguzi, ripoti imepelekwa PAC waifanyie kazi, kisha yeye anajisifu kuwa kaingusha serikali, kwani huko kwenye PAC yuko peke yake? Hoja yake ya mamilioni ya Uswisi sijui iliishia wapi?
 
Jamani tusiwe Km watoto. Mi navyojua kuanguka kwa Serikali Bungeni ni Km ilivyotokea Wakati wa Richmond. Waziri Mkuu Lowasa aliondoka Madarakani Serikali ikawa Imeanguka. Hivi Siku hizi mawaziri wakijiudhuru au Kufukuzwa na Aliyewateua inakuwa ni Kuanguka kwa Serikali?. Hebu nisaidieni Lbda Mi c jui.
 
Zzk alikuwa msoma ripoti tu kama ambavyo yeyote ambae angekuwa mwenyekiti wa PAC angefanya
 
Ndiyo maana nikasema utata. ZITO yeye anatangaza kuwa kaiangusha serikali mara mbili. Buzwagi na ESCROW

sasa kama wewe jibu unalijua na unalo utata unatoka wapi hapo kama sio ushakunaku?!
 
sasa kama wewe jibu unalijua na unalo utata unatoka wapi hapo kama sio ushakunaku?!

Acha ushambenga wewe. Huyo m... me wako si alikuwa anatamba kuwa ni yeye wakati jamii inajua ni KAFULILA
 
Sikilizeni jamani; muibuaji halisi wa sakata hili ni Nimrod Mkono, taarifa hizi akampatia Richard Mgamba wa TheCitizen na Zitto ili ziibukie kote,. Bungeni na magazetini. Zitto kwa kuwa alikuwa mwenyekiti wa PAC akamtumia rafiki yake Kafulila kulifikisha Bungeni ili uchunguzi ukianza kwa vyovyote vile wangepewa PAC. Ndivyo ilivyotokea.

Yaliyobaki sasa ni HISTORIA na ndio maana ya kauli za Zitto kwa sasa. Nadhani iko siku Zitto ataandika kitabu juu ya hili. Natumaini pia Rais hajasaini ule muswada kuwa sheria.
 
Back
Top Bottom