Kafulila: Nina bomu zito la Escrow

Kafulila: Nina bomu zito la Escrow

We tumbuli kama unajambo si useme tu mpaka utishie kwanza. Hizi tabia za wanasiasa wa Tanzania kuwa nina hiki au kile zikome. Kama Una jambo lenye maslahi ya taifa si useme tu, ukifa je?
 
Sijaona kipya hapo kwa Kafulila

Naona anamangamanga tu!!!!!
 
Kafulila bomu hilo kama ni kubwa litaumiza zaidi wanyoge kwani sasa watatuwekea hata vikwazo vya kiuchumi.Hao wachotaji hawateteleka kwani wana akiba ya kutosha.Lakini ikibidi weka mambo wazi ili tumalize jinamizi la Escrow mapema.Kama ni tisha nyau tu bora kusimamia yale maamuzi 8 ya bunge.
 
Ukifatilia siasa za bongo mwaka mmoja usipopata wazimu basi utakuwa zuzu, upuuzi tu hakuna cha maana
Khaa!! Kumbe ndiyo maana hata hapa JF kuna wendawazimu na mazuzu wengi sana :A S-eek:
 
huyu dogo jamani ana matatizo alipoambiwa atoe ushahidi wote siku ile na watu wa Takukuru alitoa chache sasa anagwayagwaya hapa anaomba hela kwa lugha ya kisasa

au ndo anataka umaarufu uendelee kama anao si atoe kinachokalisha bubu nini tena jamani?
 
Back
Top Bottom