Kada wa CHADEMA achinjwa akisherehekea ushindi

ccm wamekosa hekina, roho za hao marehem zitawafanya vibaya daima.
 
Nyie ndo wapumbavu kweli kweli mnachinjana kwa sababu ya uenyekiti wa kijijii tuuu mbona title ndogo sana

Rudia tena kusoma ulichokiandika halafu jitafakari je wewe ni mtu ambaye unastahili kuitwa mtu aliye na akili timamu?
 
..si wachukue sheria mkononi
 
Damu hii haitadondoka bure itawalilia wahusika wote popote watakapokuwa Mungu tupe moyo wa kusubiri na tuone mateso yote watakayopata wahusika
 
Watachinja ila waliobaki watawafundisha.
Walaaniwe wote wauaji.
 
thread yako imekaa kishabiki zaidi mtoi. nadhani ni vizuri ungekuja na habari zenye mashiko kuliko kuanza kuwanyoshea kidole mahasimu wenu kisiasa. sisi tusio na upande tuna-doubt.

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…