Kaburi la Kanumba lapusuka na kutitia.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaburi la Kanumba lapusuka na kutitia....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jozzb, Apr 16, 2012.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida, kaburi la aliyekuwa nguli wa filamu za Kibongo, marehemu Steven Charles Kanumba ‘The Great’ limeanza kuweka nyufa na kutitia ikiwa ni siku 5 tu tangu alipozikwa, Ijumaa Wikienda limelishuhudia.




    Mwishoni mwa wiki iliyopita, waandishi waetu walifika katika nyumba hiyo ya milele ya marehemu Kanumba kwenye makaburi ya Kinondoni, Dar na kushuhudia hali hiyo huku nyomi ya watu mbalimbali ikiendelea kumimika eneo hilo kuweka mashada ya maua.






    Kama hiyo haitoshi, baadhi ya watu waliofika kutoka mikoani ambao hawaamini kama kweli marehemu Kanumba hatunaye, walipiga picha ili kupeleka ushahidi huko walikotoka.

    CREDIT: << KABURI LA KANUMBA LAPASUKA>>

     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Kwenye link hiyo nimeona picha ya kanumba, sijaona picha ya kaburi lilopasuka na kutitia.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kwa wajenzi thats a normal phenomenon hasa ukizingatia na izi mvua za DSM!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,529
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kama kaburi limejengewa (yaani limemiminwa zege) mwili wa binadamu kama waliovyo wanyama wengine anapokufa hivimba tumbo na baadaye kupasuka hii hutengeneza gesi ambayo lazima itafute EXIT ndio hupelekea ufa. Hakuna muujiza wowote hapa
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni kweli. Usishangae akatokea mpuuzi akaanza kuzusha mambo ya ajabu!
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,970
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Inawezekana geneza hamna mle chini
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Kamati ya ujenzi wa kaburi inahusika na hili
     
  8. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    HIKI NI KIPINDI CHA MVUA KABURI NI LAZIMA LITITIE. KANUMBA LALA PANAPOSTAHILI. KWA SASA TUONGELEE MAMBO MENGINE YA KILIJENGA TAIFA LETU na SIO MARA MALI ZAKE, MARA MTOTO WAKE, MARA WACHUMBA WAKE n.K
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,945
    Likes Received: 1,818
    Trophy Points: 280
    jamani mbona n kawaida sana has pale mtu anapozkwa wakati wa jua udngo huwa unakuwa na nafasi sasa mvua inaponyesha soil compaction hutokea na hapo udongo hutitia na ndio maana nyufa hutokea. sidhani kama ni ktu cha kuandikwa hiki manake ni cha kawaida kabisa.
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama kamati ilichakachua mkwanja wa kujengea kaburi na kuleta fundi mchwara wa kumlipa kiduchu mnategemea nn?
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,504
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Huenda ratio ya zege haikuchanganywa ipasavyo hivyo kulikuwa na kaburi feki.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    Huo udondo unaotitia ni upi?!, nikukumbushe; kaburi limejengewa kwa matofari na kuwekwa vigae(tiles) kisha likafunikwa na mfuniko wa zege- sasa kinachotitia ni nino?, BTW, mleta mada hajaweka picha ya hilo kaburi ili tuone mpasuko na kutitia, hizi hypotheses zinazotolewa hazina maelezo ya kisayansi: tuseme tu kuwa mzimu wa ndugu yake(babu yake) umechukizwa na kitendo cha kutoenda kuhifadhiwa kwenye shamba lake huko mwanza, nadhani babu anaona kama amedharauriwa, na mataona mengi mwaka huu.
     
  13. Type

    Type JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa ule umati wasingeweza kwenda sambamba na ujenzi ulio mzuri ila wanatakiwa kulijenga vzr kama hali ndo hii.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    mtakuja kusema amefufuka
     
  15. client3

    client3 JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kwi kwi kwi kwi kwi
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,269
    Trophy Points: 280
    Rubbish!!!.......
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    souce: IJUMAA WIKIENDA
     
  18. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hiyo ni kawaida hasa na hizi mvua lazima lititie na hiyo inasababisha nyufa.
    RIP Kanumba.
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Excellent bana! Kufufuka!
     
  20. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli.
     
Loading...